หน้า: 1 ... 77 78 79 80 81 82 83 [84] 85 86 87 88 89 90 91 ... 98

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันเม้นหน่อยงัฟ~เว็บงุงิ  (อ่าน 284030 ครั้ง)
อยากเล่นเหมือนกัน แต่เครื่องแรมไม่พอ เปิดแล้วค้าง เปิดแล้วค้าง ฮือๆ~
ฝนตกแล้ว
ไปขุดเสื้อกันฝนของปีที่แล้วมาใส่  ยิ้มน่ารัก

ปล. เมื่อวานเสียตังค์ซื้อชุดไปหลาย
แต่สุดท้ายก็ใส่ชุดเดิม

ซีทรู!!!!!  กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด
ว่าแต่ดาร้องไห้ทำไมน่ะ  เกย์ออก
เดืือนเรามาเล่นกันมะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ว่าแต่ดาร้องไห้ทำไมน่ะ  เกย์ออก
ตาอันนี้มันราคาถูกน่ะเจ๊
โห เหตุผล  กร๊าก
เสื้อ 100 ซีส ไม่มีมาใหม่มั่งเหรอ  ฮือๆ~

เกมเต้น ตอนคุยตัวหนังสือเล็กมากเลยค่ะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เสื้อ 100 ซีส ไม่มีมาใหม่มั่งเหรอ  ฮือๆ~

เกมเต้น ตอนคุยตัวหนังสือเล็กมากเลยค่ะ  หมีโหด~

นั่นสิคะ อ่านแทบไม่เห็น เพราะสี Background มันจัดจ้านมาก ๆ
ตอนเล่น คุยทันกันด้วยเหรอ เทพสุดๆ  โห

กินรอบวง
ตอนเล่น คุยทันกันด้วยเหรอ เทพสุดๆ  โห

เปล่าค่ะ แค่กดเต้นก็ไม่ทันแล้ว
(พยายาม)คุยตอนรอโหลดค่ะ  ฮือๆ~
เดืือนเรามาเล่นกันมะ  กรี๊ดดดดด
เล่นๆ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เมื่อวานมีใครไม่รู้ add มาคน
วันนี้อีก 5 6

แล้วมาแบบไม่มีทักทายสักคำนะคะ (ปรกติ add ใคร ถ้ามีเหตุผลให้ add น่าจะรายงานตัวอย่างโมจิไปแวะไดฯเพื่อน ๆ ชาวฟ้อนต์ หรืออย่างแอนกับเดือน ที่ถูก Moji add ไปก็ตามมาทิ้งรอยเท้าไว้ที่ซีซ่าของโมจิ) ก็เลยงงค่ะว่ามันช่องทางไหนบ้างที่ทำให้สมาชิกกด add เพื่อนมั่วได้ (มั่วนี่หมายถึง คนแปลกหน้า ไม่รู้จักเลย ไม่รู้ชื่อสำหรับ search น่ะค่ะ)

ป.ล. อัพภาพแทนตัวแล้ว แต่ภาพไม่ขึ้น  ฮือๆ~

ป.ล.2 ขออัพเกรดเพื่อน ๆ ในฟอนต์ไปขึ้นหิ้ง เอ๊ย ขึ้นหมวด "เพื่อนสนิท" นะคะ
มีคน add มั่วมาค่อนข้างเยอะ ตอนนี้ตาลายมาก ๆ เดี๋ยวหากันเองไม่เจอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ค. 2008, 17:58 น. โดย Moji » บันทึกการเข้า
ไม่ได้ค่ะ ชิ

อ้ะล้อเล่ง กรี๊ดดดดด

ไม่ได้ค่ะ ชิ

อ้ะล้อเล่ง กรี๊ดดดดด

ใจหายแว้บ  โวย
นึกว่าน้องเดือนไม่รักกันแว้ววววววววว  เศร้า

ว่าแต่ รูปแทนตัว ต้องอัพขนาดเท่าไหร่เหรอคะ ตอนนี้อัพเข้าไปแล้ว มันบอกว่า uploaded file ขนาด บลา ๆ ๆ แล้ว แต่กด OK (ที่อื่น เพื่อเซฟ setting) แล้วมันก็ไม่เกิดอะไรขึ้น รีเฟรชแล้วภาพก็ยังไม่ขึ้นน่ะค่ะ  หน้าแทนตัวขาวจ๋องเลย
ใช้ไฟล์สกุลไรอ้ะคะ
คุ้นๆ ว่าต้อง jpeg ป่าวหว่า หมีโหด~

หน้า: 1 ... 77 78 79 80 81 82 83 [84] 85 86 87 88 89 90 91 ... 98