หน้า: 1 ... 75 76 77 78 79 80 81 [82] 83 84 85 86 87 88 89 ... 98

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันเม้นหน่อยงัฟ~เว็บงุงิ  (อ่าน 283979 ครั้ง)
งั้นท่าทาง อาจจะต้องอัพเดทเวอร์ชั่นของ Flash ก่อนนะครับ
เล่นได้แล้วค่ะ
เมื่อกี้สงสัยมันโหลดไม่เสร็จ  หน้ามึน

แต่ตอนนี้มีปัญหา เล่นแล้วห้ามออก เพราะถ้ากดออก หรือกด ออกไปที่ Arena ปุ๊บ FireFox จะแฮงก์ หยุดทำงานทันที  ฮือๆ~
IE สิครับ
พี่กัมเชียร์สุดฤทธิ์ กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เสียที่เล่นใน FF ไม่ได้  ชิ
ตัว K ออกขายยังอะีพี่กัม  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ตกลงว่า Zheza ไม่ถูกกับ FF ใช่มั้ยคะ T-T

วันนี้แฮงก์ไป 8 รอบแล้ว

จะได้เปลี่ยนไปใช้ IE แทน

ว่าแต่ว่า เข้าไปอ่านกฎ กติกา มารยาท ของเว็บแล้ว
วุ้ยคุ้น ๆ  กรี๊ดดดดด

ทวงค่าลิขสิทธิ์เป็นเงิน 1 แสน Zhez ได้มั้ยเนี่ย  แหยะ
เดี๋ยวฝากแอนทวง  ฮี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ค. 2008, 16:47 น. โดย Moji » บันทึกการเข้า
เสียที่เล่นใน FF ไม่ได้  ชิ
ตัว K ออกขายยังอะีพี่กัม  กรี๊ดดดดด
ตัว เค นี่ ตัวไหนนิ
ถ้าตัวไฟนี่ ขายออกนะแต่................. ฮือๆ~

ฉะนั้น มาเล่นกันเยอะๆนะครับ จ๋าขอ  กรี๊ดดดดด
ฮ่าๆ ไปเล่นแต่ไม่มีตัง เอาตัวลูกกระจ๊อกเหลืิิองแดง ไปสู้กะเลเวล 8 ฮ่าๆ ชนะ

(เรามันขาออดิชั่นอยู่แล้น)

กินรอบวง
เจ๊โมจิเรียกเสี่ยสะกอมาอ่านจู๋นี้ แล้วเคลียร์กันเองเลยครับ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อรั้ยยยยยยย
สะกอเป็นตัวการเหรอคะ งั้นต้องเรียกเก็บเป็นซูชิ 1 มื้อ

เดี๋ยวไปตีแบดก่อนนะคะ ดึก ๆ ค่อยมาทวงใหม่  ฮี่...
(เรามันขาออดิชั่นอยู่แล้น)

ฮิ้ววว
ตอนนี้เลเวล 12 แหละใน Zheza
แต่ว่าไม่ได้ไปเล่นละ
เล่นแล้วหน้าเว็บอืด โวย
เวลไม่เยอะ
แต่รวยฮ่า กร๊าก

มาแข่งกันหน่อยดิ๊ ใครเล่นมั่ง  เกย์ออก เกย์ออก

แล้วค่าเงิน ทำไมได้แต่เงินซีสอ่ะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เงินอุซต้องเติมเงินเอาฮ่ะ คริคริ

อ๊าย งี้ล่อลวงเงินจากกระเป๋าตังค์เราเราะ ยากค่ะ  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 ... 75 76 77 78 79 80 81 [82] 83 84 85 86 87 88 89 ... 98