หน้า: 1 ... 70 71 72 73 74 75 76 [77] 78 79 80 81 82 83 84 ... 98

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันเม้นหน่อยงัฟ~เว็บงุงิ  (อ่าน 283970 ครั้ง)
ถามผู้จัดทำเว็บซีซ่า

1. อรซื้อตามา (ตาเหมือนพี่แอนเลย มันหายอ่ะค่ะ มันอยู่ที่ไหนคะ
2. อรดูวิดีโอรายการซีซ่า (เอ่อ ที่มันขึ้นต้นเป้นเพลงขัดใจอ่ะค่ะ) มันช้า+กระตุกมากๆ
2. จากข้อบน แต่อรดูMV ไม่มีปัญหานะ  หมีโหดดดด

1.มันเป็นร้านทำหน้า จ่ายตังค์เสร็จมันก็ขึ้นที่หน้าเลย ถ้าไปเปลี่ยนตาอื่นกลับมันก็หายไปเลย
2.มันเป็นสตรีม ช้ากระตุกไปตามเน็ต

ตามนั้นแล
ไม่ได้ไปเล่นนานมีร้านทำหน้าแล้ว  กรี๊ดดดดด

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
กำลังเพิ่มร้านทำนมอยู่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 หื่น

1.มันเป็นร้านทำหน้า จ่ายตังค์เสร็จมันก็ขึ้นที่หน้าเลย ถ้าไปเปลี่ยนตาอื่นกลับมันก็หายไปเลย
2.มันเป็นสตรีม ช้ากระตุกไปตามเน็ต

ตามนั้นแล

นั่น 500 เลยน๊าาาาาาาาาาาาาาาาา  โวย โวย โวย โวย
ไม่มีคำเตือนด้วย หรืออรไม่อ่านเองคะ  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตูมีตังค์แสนกว่า ว่าจะเอาไปถมที่ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แสนกว่า้เหมียนกัลล์
พยายามล็อกอินไปดูตลอด

แต่ตามไม่ทัน ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
คำถามทายภาพพี่อูซี่ ยากค่ะ  ฮือๆ~
ฮิฮิ ยังง่ายกว่า  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ปล. สมัครเป้นนักร้องคามิคาเซ่ที่ไหนคะ  กร๊าก

ถ้ามีบัตรประชาชนแล้ว เขาก็ไม่รับแล้วล่ะครับ
(ดังนั้นอรต้องเป็นแรงงานพม่าก่อน)

ค่ายนี้ใช้แรงงานเด็กนี่หว่า   โวย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
สมัครมาไม่กี่ปีเอง  ฮือๆ~

โฟร์มดตอนจบลงแล้วด้วยแหละ

มีแต่คนบอกสนุก  กรี๊ดดดดด

ซึ่งขนาดตูทำเองยังไม่สนุกเลย เซ็งชิบอ๋ายตรงตอนจบเนี่ย  ง่ะ
เกดชอบตอนตบนะ ท่าสวยดี

ใครตบใครก่อน กรี๊ดดดดด

งบน้อย
ตบเกดก่อนเลย

หน้า: 1 ... 70 71 72 73 74 75 76 [77] 78 79 80 81 82 83 84 ... 98