หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 ... 98

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันเม้นหน่อยงัฟ~เว็บงุงิ  (อ่าน 284016 ครั้ง)
มันไม่มีระบบที่แบบกดลิงค์ไปแล้วมันจำเราได้เลยเหรอครับ
กดไปอ่านพอจะทำไรหน่อย ต้องกลับไปเปิดหน้าแรกเพื่อล็อกอินทุกที ง่ะ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ใช่ๆๆๆ

ไม่มีล๊อกอินตลอดกาลแบบฟร้อนเหรอคะ กรี๊ดดดดด
มันเป็นระบบ ซีเคียวริตี้ ขั้นสูงครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แตนไปเม้นท์ให้ทุกคนเลยนะค๊าาาาา ปลื้ม

เม้นท์ให้หนูด้วยค่ะ ยิ้มน่ารัก

อ๋อ ... แอนจ๊ะ ถ้าแตนจะเข้าไปดูไดเก่าๆที่เราเขียนไว้ต้องเข้าตรงไหนเหรอ งง

อ๋อๆ ... ตอนนี้ยังโสดรับสมัครแฟนหนุ่มค่ะ  กรี๊ดดดดด

นานๆ จะเข้ามาที
เล่นกันทุกคนเลยรึ   หน้ามึน

เลวยั้นเงา
แฟนสาวของดาส่งรูทเบียร์มาให้แหละ

ขอบใจนะจ๊ะ จุ๊บๆ ยิ้มน่ารัก
เที่ยงคืนแล้วทำไมอัพไดไม่ได้  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
นั่นดิ  กินข้าวไม่ได้เหมือนกัน ซื้อข้าวปั้นมาตุนไว้เนี่ย

อ่อ  พี่แอนค๊าา  ทำไมหน้าแชตมันกด send ไม่ได้อะ
ต้องเอ็นเทอร์เอา
แอบอ้าง
ฮ่าๆ 

บอกแม่จิ  ว่าคราวหน้าขอเป็นตังค์ละกัน เดี๋ยวไปซื้อเอง

ไม่เห็นอวตารไม่รู้เลยว่าเป็นพี่ดา  โห

อีส๊ามมมมมมมมมมมม กร๊าก กร๊าก

มันไม่มีระบบที่แบบกดลิงค์ไปแล้วมันจำเราได้เลยเหรอครับ
กดไปอ่านพอจะทำไรหน่อย ต้องกลับไปเปิดหน้าแรกเพื่อล็อกอินทุกที ง่ะ

เหมือนว่าเป็นความตั้งใจของเจ้าของโปรเจ็คน่ะครับว่าจะเอาแบบนี้แหละ
จำเหตุผลไม่ได้ แต่รู้สึกจะเป็นเรื่องการทำออกมาให้เด็กเห็นแล้วเมกเซนส์ (ไม่ใช่เซนส์ผู้ใหญ่)
คือถ้าเราปิดบราวเซอร์ไปเลย แล้วเปิดมาใหม่มันต้องล็อกอินครับ แต่ถ้าไม่ปิดก็ไม่ต้อง

ส่วนบั๊กหมาย่างเรื่องกด send เดี๋ยวซ่อมให้ครับ เจ๋ง (+2)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อ๋อ ... แอนจ๊ะ ถ้าแตนจะเข้าไปดูไดเก่าๆที่เราเขียนไว้ต้องเข้าตรงไหนเหรอ งง

อ๋อๆ ... ตอนนี้ยังโสดรับสมัครแฟนหนุ่มค่ะ  กรี๊ดดดดด

แอนไม่สนใจเค้า  ชิ

นานๆ จะเข้ามาที

ไม่เห็นอวตารไม่รู้เลยว่าเป็นพี่ดา  โห

วันนี้เม้นบล๊อกจักรี
โดยที่ไม่รู้ว่าเป็นจักรี  ง่ะ
แอนไม่สนใจเค้า  ชิ

อ้าว ไม่เห็น เขียนตัดหน้าพอดี หน้าแตก

กดเข้าไปดูไดเราตรงนี้ครับ

แล้วรายชื่อไดเก่าก็จะโผล่มาด้านซ้ายย่ะ

อี๊ .. ระบบจับกลุ่มเพื่อนนี่ไม่เวิร์กอย่างแร็ง
เดี๋ยวต้องแก้ แก้ แก้ผ้า หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จับกลุ่มเพื่อนยังไงเหรอคะ ??
นานาอยากให้มีรายชื่อพื่อนให้กดดูง่ายๆอะค่ะแบบ exteen  เกย์ออก

หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 ... 98