หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 98

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันเม้นหน่อยงัฟ~เว็บงุงิ  (อ่าน 284051 ครั้ง)
พี่แอนเขียนโปรแกรมภาษาอะไร     โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เพื่อเดือน  เข้าไปออนชีซ่าเลยนะเนี่ย
 กรี๊ดดดดด
รักจัง

ชีซ่า ฮันท์ หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ฮาตั้งแต่ทรงผมแล้ว

่j มาก่อน i

นึกถึงวง jki เลย
เค้าเม้นให้ดา เดือน หมี แล้วนะ

สมัครตั้งนาน id 40 ด้วยแหละ
เพิ่งบังคับพี่แอนดูเป็นแฟนเมื่อกี้ ปลื้ม

ช้าจริงๆ ครับ เพราะคนออนพร้อมกันเป็นพัน
(เครื่องเซิฟเวอร์ของฟร้อนนี่คนออนเป็นหลายร้อยก็ล่มแล้ว)
แรม 5 กิ๊กเอาไม่อยู่ จนตอนนี้เพิ่มเป็น 10 กิ๊กแล้วครับ

แล้วเดี๋ยวเดือนหน้าก็จะสั่งเครื่องใหม่มา แรม 16 กิ๊ก โห
แล้วก็เป็น Dual Core X2 (จตุคอร์แรมเทพของแท้!)
ไม่อยากจะนึกราคาค่าเครื่องเลยโว้ยยยยย กร๊าก

คุณแอนนนนน เป็นคน implement ระบบให้เขาหรือครับ? นับถือๆ
ว่าแต่สมัครไปแล้วไม่เห็นมีอะไร(เข้าก็ไม่ได้ email ก็ไม่มี) สงสัยอายุเกิน  เหลือบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พ.ค. 2007, 02:15 น. โดย ThaiBuddy » บันทึกการเข้า

http://www.ThaiBuddy.com (ฟรีดิกชันนารี่ ชี้แล้วแปล)
ผมรู้เล็กน้อย
อายุเกินครับ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอนเป็นคนเขียนระบบจัดการ เองทั้งเว็บเลยเหรอครับ 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เปล่าครับ แค่ช่วยๆ กัน
เว็บนี้ไอ้ปิงคนคุมทัพครับ ปล่อยงานอื่นให้ตู กร๊าก
(ตอนนี้นั่งอยู่เครื่องข้างหลังตูพร้อมกะเจ้าของเว็บ พี่แกมาดึกๆ เกือบทุกคืน)

โฆษณาซะเลย นี่เว็บสตูดิโอของตู - www.u6isap.com
แต่ยังไม่ได้ทำให้เสร็จซะที เพราะมัวแต่เลี่ยงมาทำงานอื่นอยู่นี่แหละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กดไม่เห็นได้เลยครับ  งง

สมน้ำหน้า

เฮ้ย มางุงิกันต่อสิ โวย

สีสวย  ยิ้มน่ารัก
กดไม่เห็นได้เลยครับ  งง
ก็ทำไว้แค่หน้านั้นนี่ กร๊าก

โอเคงั้นตูก็มี   หน้ามึน   http://www.connexpeople.com/

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 98