หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 98

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันเม้นหน่อยงัฟ~เว็บงุงิ  (อ่าน 283981 ครั้ง)
เค้าเพิ่งเขียนไดเสร็จ ช่วยไปเม้นท์ด้วยนะงัฟ เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
แต๊งกิ้วเดือน จุ๊บๆ

ป.ล.(ปลาเล็ก) ใครคาดว่าจะออนบ่อยมั่ง จะจ้างเป็นแฟน

ขอลิงค์ด้วยค่า กรี๊ดดดดด

แล้วดุรายชื่อเพื่อนตรงไหนอะคะ งง

ตอนนี้กำลังพัฒนาระบบเพื่อนอยู่ครับ
กะจะให้อารมณ์เดียวกะ Hi5 เลย
ตอนนี้เลยดูเพื่อนได้แค่จากหน้าจอ Chat (ซึ่งก็กำลังจะพัฒนาตัวใหม่มาแทนเหมือนกัน)

เออ ถ้าเอ็มเจ๊งไปเล่นใน Chat ก็ได้นะ เวลามีคนทักมันจะกะพริบ แล้วก็ร้อง "หมาย~" กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไอ้คำนั้นมันมีความหมายป่าวครับพี่แอน ตอนแรกนั่งฟังกะน้องนึกว่ามันร้อง Nerd ซะอีก
อ้อ เจอต้นตอเสียงละ  กร๊าก กร๊าก

เราก็เอ๊ะเสียงจากเว็บไหน

ปล. ระบบchat บางทีดูช้าๆอ่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ทำไมพิมพ์ในแชตไม่ได้อีกล่า ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เลเวว 5 แล้วค่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา  กรี๊ดดดดด

Next: 270  ฮือๆ~

เยอะจังเลย

ปล. ระบบchat บางทีดูช้าๆอ่ะ

ช้าจริงๆ ครับ เพราะคนออนพร้อมกันเป็นพัน
(เครื่องเซิฟเวอร์ของฟร้อนนี่คนออนเป็นหลายร้อยก็ล่มแล้ว)
แรม 5 กิ๊กเอาไม่อยู่ จนตอนนี้เพิ่มเป็น 10 กิ๊กแล้วครับ

แล้วเดี๋ยวเดือนหน้าก็จะสั่งเครื่องใหม่มา แรม 16 กิ๊ก โห
แล้วก็เป็น Dual Core X2 (จตุคอร์แรมเทพของแท้!)
ไม่อยากจะนึกราคาค่าเครื่องเลยโว้ยยยยย กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เล่นตอนเช้าๆสิ  คนแค่ไม่กี่ร้อยเอง
เอ่อ

คนที่จะchatกะอร จมล จะสะดวกกว่าค่ะ  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ไม่เป็นไรครับ ไม่มีใครอยากคุยด้วยหรอก

ร้องหมายๆๆๆๆๆ ตลอดเลย  โวย โวย

ทักไปไม่เห้นมีใครทักตอบเลย ฮือๆ~
ไปแล้ว ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขอโต๊ด

ไม่ส่งไปละ
จะทักไปทางเอ็ม
ขอโทษนะเดือน มันอืดอ่ะ พี่เลย ไม่ตอบ  กร๊าก กร๊าก

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 98