หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 98

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันเม้นหน่อยงัฟ~เว็บงุงิ  (อ่าน 283995 ครั้ง)
---------------------------
Microsoft Internet Explorer
ERROR : mode=addUser,value=44445,other=
OK  

มันขึ้นหยั่งงี้อะค่ะ ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เค้าจะมีเวลามางุงิๆเร้อ

โปรเจ็คนี้เฮียฮ้อคุมเองนะครับ
หายากมากที่งานของอาร์เอสจะมีเจ้าของอาณาจักรมาคุม เฮ้ย!?

ป.ล. ไม่ใช่ไอ้ปิง
ป.อ. ตูไอดี 322 / โมนา ไอดีหมายเลข 40 / ไอ้ปิง ไอดี 9 โห
ป.ฮ. บอกปิงแล้วว่าเดี๋ยวเรื่องระบบ Friend แบบ Hi5 กำลังพัฒนาอยู่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กำลังจะขึ้น เวล5 แล้ว  กรี๊ดดดดด

ขาด exp อีก 7

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โปรเจ็คนี้ดูแล้วบูมกว่าที่เคยเห็นมามากเลยครับ
เดี๋ยวเม้นไดหมีให้นะคะ  เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
พี่แอบ เอาระบบแต่งตัวมาใช้ที่นี่มั่งได้ไหมคะ  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

ฮือๆ~ ทำไมแอดเฟรนด์ไม่ดั้ยยงัฟ

เริ่มขี้เกียจตามเม้น ง่ะ

พี่แอบ เอาระบบแต่งตัวมาใช้ที่นี่มั่งได้ไหมคะ  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
ไม่มีปัญญาครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เง้อ 

นึกภาพเจ้าของอาณาจักรมางุงิๆเป็นพี่อูซี่จางง (เหงื่อแตกพลั่ก)
เดือนกดเข้าไปทีื คนก่อน แล้วกด+

ไม่ออนเอ็มละคะหนูเดือน กำลังจะเข้าไปบอก

ว่ากดรูปคนก่อน ให้ขึ้นหน้าต่างใหม่ แล้วค่อยกดบวกในนั้น
(หรือว่าทำแบบนี้แล้วแต่ก็ยังไม่ได้ อันนี้ตัวใครตัวมัน)
เดือนกดเข้าไปทีื คนก่อน แล้วกด+
ขอบคุณค่ะ +
+เจ๊ดาด้วย

เดือนออนเอ็มไม่ได้ ไม่รู้ทำไม ฮือๆ~

แล้วดุรายชื่อเพื่อนตรงไหนอะคะ งง

เดี๋ยวอรจะส่ง รูปโครงการ

"เปิดเทอมนี้ซ่าส์" ล่ะ หมีโหดดดด

ทำไง ผมถึงจะได้เป็น แฟนโฟว์ มด ครับ  กึ๋ยๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เกิดใหม่  หมีโหดดดด

แต่ถ้าเป็นแฟนหมี....

ได้เลยทันทีค่า  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 98