หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 98

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันเม้นหน่อยงัฟ~เว็บงุงิ  (อ่าน 283983 ครั้ง)
ลองสมัครดูเล่น ๆ

โหลดช้าคอดดด

หน้ามึน

หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
รู้สึกว่าบางอย่างขาดหายไปนะ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มันโล่งไปนะพี่จักรี   หมีโหดดดด

หน้ามึน
 ไอ้มืดหมี   จะบอกว่า  เป็นเว็บ งุงิที่สมชื่อจริงๆครับ  ผมพยายามถอด เสื้อผ้า มันให้หมดมันก็ไม่หมด มันยังเหลือกางเกงในตัวนึง หงุดหงิดก็เลยเอาออกมาถอดเองซะเลย............ใน ps  หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พอถอดออกมาก็ไม่เห็นอะไรเลย  แม้แต่นิดเดียว กร๊าก

หน้ามึน
เอ้าให้เห็นหน่อยสิ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่เอา เด็กเยอะ  หมีโหดดดด

จมล.มาเล้ย หื่น

ไดผมครับ http://www.zheza.com/index.php?a=blog&b=entry&uid=44426

แห้งรึเปล่าครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 กร๊าก

ขอโทษนะครับไอ้เว็บนี้เขาเขียน ไดอารี่ กันอย่างไงเหรอ   ไม่กล้ากดเยอะ กลัวหลง  ง่ะ

สารภาพว่า อ่าน ผมผู้หญิงเป็นนมผู้หญิงทุกทีเลย  หมีโหดดดด
เต่าชวนให้ไปเล่น  เล่นแล้วก็หนุกดีนะ  ฮิ้ววว

มาโชว์มั่ง

หมาย~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยากเขียนไดแต่เขียนไม่เป็น ใครว่างเขียนให้หน่อยสิ ฮือๆ~
เว็บบอร์ดที่นี่เขาห้ามโพสต์ติดกัน ๓๐ วินาทีครับ
เขียนไดได้แค่หนึ่งครั้งต่อวันครับ
กินอาหารได้แค่หนึ่งครั้งต่อวันครับ ซื้อมาตั้งสี่ชิ้นกะปั๊มเลเวล...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พ.ค. 2007, 18:07 น. โดย รับทำวิทยานิพนธ์ » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 98