หน้า: 1 ... 69 70 71 72 73 74 75 [76] 77 78 79 80 81 82 83 ... 98

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันเม้นหน่อยงัฟ~เว็บงุงิ  (อ่าน 295451 ครั้ง)
ผมตรงน่ารักดีแฮะ

แต่พายุนี่ พยายามดูมิวสิค พยายามจะร้องตาม
ฟังเข้าใจอยู่ประโยคเดียวมัง "ไม่ใช่แค่ลมพัด แต่เนี่ยล่ะพายุ..."
นอกนั้นฟังไม่ค่อยรู้เรื่อง  ง่ะ
ที่รัก
เราเจอคนที่ค่าเลิฟเท่าเราแล้วแหละ หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
จริงดิ ใครบังอาจเทียบชั้น

ปล. ยุพี่ปิงให้เพิ่มลิมิตซะที กรี๊ดดดดด
http://www.zheza.com/index.php?a=blog&b=entry&uid=11840

คนนี้ หมีโหดดดด
เค้าเป็นแฟนขับกามิอย่างแน่นเหนียว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขุด

ไม่ได้เข้าเว็บนี้มานานละ โหลดอย่างนานเลย
โห

ไม่ได้เข้านานแล้วเหมือนกัน (ไม่ค่อยมีเวลาไปงุงิแล้ว -*-)

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
โหลดอย่างนานเลย

ดาใช้ 56เค เหรอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บางทีก็แย่กว่า 56 k อีกค่ะ  ฮือๆ~
เว็บนี้เค้าดีนะ

งุงิดีค่ะ  กรี๊ดดดดด

แต่กว่าดาจะเข้าได้  หน้ามึน
และค่าเลิฟได้แค่ 127 เอง เต็มแล้ว ลันล้า
เว็บนี้เค้าดีนะ

ฮี้ ฮี้ ของเค้าดีจริงๆ  เจ๋ง

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
เอา แคร็อท ไม๊ น้องเกด  เจ๋ง
มะ- กิง -แค - เหราะ   อี๋~

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
เดี๋ยวแก้มไม่แดงนะ  เกย์ออก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ถามผู้จัดทำเว็บซีซ่า

1. อรซื้อตามา (ตาเหมือนพี่แอนเลย มันหายอ่ะค่ะ มันอยู่ที่ไหนคะ
2. อรดูวิดีโอรายการซีซ่า (เอ่อ ที่มันขึ้นต้นเป้นเพลงขัดใจอ่ะค่ะ) มันช้า+กระตุกมากๆ
2. จากข้อบน แต่อรดูMV ไม่มีปัญหานะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 ... 69 70 71 72 73 74 75 [76] 77 78 79 80 81 82 83 ... 98