หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: เชฟตั้มเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..-  (อ่าน 12772 ครั้ง)
วันนี้วันอะไรเอ่ย... เกย์ออก

สุขสันต์วันเกิดนะค้า
รู้สึกว่าจะร่วมสถาบันเดียวกัน กรี๊ดดดดด

ขอให้ทำอาหารอร่อยๆ ตลอดไป กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
นึกว่าตั้งจู๋ใหม่เป็นเอกเทศ

สุขสันต์วันเกิดนะคะ
ขอให้หาคนมาทำอาหารอร่อยๆให้กินได้ในเร็ววัน(หรือว่ามีแล้วหว่า)
มีความสุขมากๆค่ะ ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้มีความสุข ทำอาหารอร่อยๆตลอดไป  ไหว้

(มาก่อนเด็กนรก (อิอิ))

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สสวก จ้ะ

กินด้วยๆ ไหนเค้ก กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีความสุขมากๆนะครับ ขอให้ทำอาหารได้อร่อยๆตลอดไป เกย์ออก

Everybody's gonna love today
สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ไหว้

วันนี้  ก็วันแรงงานอะครับ   งง

Y๐อัตโตะ๐Y
เย้ สุขสันต์วันเกิดครับ  ลันล้า

Somewhere over the rainbow.
มีความสุขมากๆครับพี่   ยิ้มน่ารัก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

อ๊ามมมม นะครับ  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สสวก จ้ะ   กรี๊ดดดดด
 ลันล้า สุขสันต์วันเกิดนะคะ
สมหวังสมปรารถนาทุกประการค่ะ

ไหนงานเลี้ยงล่ะพี่เชฟ

สุขสันต์วันเกิด นะครับ พี่ตั้ม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
มีความสุขในวันเกิดมากๆนะคะ ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้ขายดิบขายดี

งบน้อย
หน้า: [1] 2 3 4 5