หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36]

ผู้เขียน หัวข้อ: CG+ นิตยสารออกใหม่ครับ  (อ่าน 139784 ครั้ง)
หนังสือเล่มนี้ มาถึงกี่เล่มแล้วนะนี่
ยอดเป็นไงบ้าง ยังขับเคลื่อนไปได้ดีไหม

CG+ เหรอพี่โอ๋ ยังอยู่ นะ
แล้วก็ดูเหมือนจะขยายตลาดขึ้นด้วย วันก่อนจอยซื้อมาจาก B2S แต่จำไม่ได้ว่าเล่มที่เท่าไหร่แล้ว
แต่เล่มใหม่ปกสวยดีค่ะ  ยิ้มน่ารัก
CG+ เหรอพี่โอ๋ ยังอยู่ นะ
แล้วก็ดูเหมือนจะขยายตลาดขึ้นด้วย วันก่อนจอยซื้อมาจาก B2S แต่จำไม่ได้ว่าเล่มที่เท่าไหร่แล้ว
แต่เล่มใหม่ปกสวยดีค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ถ้าไม่ลืมจะแอบๆ เช็คยอดดูดีไหมนี่  ยิ้มน่ารัก

เช็คยังไงเหรอพี่  งง
ปัจจุบันออกถึงเล่น 7 ครับ ตลาดกรุงเทพไม่แน่ใจ แต่เชียงใหม่ ถ้าไม่ซื้อแต่แรกๆออกก็หมดไว

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
เช็คยังไงเหรอพี่  งง

จากร้านซีเอ็ดครับ

แต่จริงๆ มันก้าวก่ายการทำงาน
ซึ่งไม่ควร  อืมมมมห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ก.พ. 2008, 11:02 น. โดย โอ๋ ระจัน...อันระ โจ๋ » บันทึกการเข้า

อ๋อ  กร๊าก
อะไรๆ ไม่เข้าใจ อยากรู้ด้วยคนครับ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ไปกินน้ำมะดันไป๊  อืมมมมห์
อันนี้ก็ไม่รู้เรื่อง

รออ่านจากนิตยสารนะเนี่ย:37:

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36]