หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 36

ผู้เขียน หัวข้อ: CG+ นิตยสารออกใหม่ครับ  (อ่าน 139783 ครั้ง)
ขอบคุณทุกคนที่สนใจมากครับ
เมื่อเช้าผมโทรไปถาม บก. เรื่องที่ว่าหนังสือทำไมหายากจัง
เค้าบอกว่าสายส่งทำงานแค่บางที่ครับ เพราะเป็นวันหยุดวันแรงงาน

บางที่ในเมืองใหญ่ๆก็เลยยังไม่มีวางครับผม

เย็นๆน่าจะมีนะ ตามร้านใหญ่ๆน่าจะมี พวกซีเอ็ด บีทูเอส

เ ข ย่ า ก่ อ น ดื่ ม    ไ ม่ มี แ ล ค โ ต บ า ซิ ล ลั ส

http://www.littlemee.net
กราฟิคอลังการงานสร้าง
อุดหนุนแน่นอนครับ

แต่อยู่นานๆเน้อ  กรี๊ดดดดด

กำลังโหลดข้อมูล .....
อุดหนุนแน่นอนค่ะ
พรุ่งนี้จะไปดูตามร้าน  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
งั้นเดี๋ยวเลิกงานจะแวะไปดูที่ B2S  ลันล้า
ปกสวยมากเลยค่ะ 
เดี๋ยวจะหาดูนะอยากอุดหนุน  กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
น่าสนใจมากเลยครับ กรี๊ดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ได้มาไว้ในครอบครองแล้วครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ไม่ได้ไปไหนเลย  ฮือๆ~

ปกสวย น่าสนใจมาก เดี๋ยวเย็นนี้ลองไปเมียงมองแถวร้านหนังสือดีกว่า  ยิ้มน่ารัก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
สวยจังเลยค่ะ  กรี๊ดดดดด
ไว้ผ่านร้านหนังสือแล้วจะไปอุดหนุนนะคะ  กรี๊ดดดดด

<3.
se-ed โลตัส บางกะปิ  ไม่มีน่ะ
ถามพนักงาน เขาบอกว่าไม่เคยเห็น
พึ่งเห็นจู๋นี้ครับ ขอเวลาหาก่อนนะครับ ซื้อแน่ๆ  กรี๊ดดดดด
วันนี้ไปภรากรมา โวย

ดอกหญ้า สยาม สาขาใหญ่เบ้ง ไม่มี โวย
เดอะบุ๊กเชสต์ สยาม ไม่มี โวย
ร้านหนังสือภรากรชั้น 1 ไม่มี โวย

นี่หลอกกันใช่ไหมนี่ อ๊ากกกก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บีทูเอส บิ๊กซีเพชรเกษมก็ไร้วี่แววครับ  โวย
หนังสือล่องหน  เหวอ

ใครเจอที่ไหนบอกด้วยนะคะจะได้ไปตามซื้อ กทมนะเว้ยเฮ้ย

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 36