หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้รู้ว่าเวบแบบนี้ก็มี  (อ่าน 5648 ครั้ง)
เวบนี้นั้นเพื่อนแพรส่งมาค่ะพร้อมกับบอกว่า

"อย่าเครียด หนุกๆ"

เวบดังกล่าวคือเวบ

http://www.jzaa.com/joke/clickme.html

ค่ะ

แต่บางคนก็เข้าไม่ได้ค่ะ ไม่ทราบว่าเพราะอะไร

แต่สำหรับคนที่เข้าได้นั้นอยากให้ช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยนะค่ะ

อยากให้รู้ว่าเคยเห็นแล้วครับ เฮียโก้เคยนำมาสู่ที่นี่แล้ว

ที่สำคัญ ไม่มีผลต่อ firefox ครับ
ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง

Today you , Tomorrow me.

click me  ฮิ้ววว

ดีนะที่ firefox  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ก็โอเคนะ  ขยันดี

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ที่สำคัญ ไม่มีผลต่อ firefox ครับ
ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง

(อิอิ)/

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ผมกด Esc ค้าง  กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ทำไมเหรอกดไม่ได้เหรอ  ผมกดไปแล้วนิ   ของแบบนี้  เอ ก็เขียนได้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมหมายถึงกด Esc ค้างเอาไว้น่ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
โอ้ เหมือนเป็นเว็บที่ต้องถอดรหัสหรือเปล่าครับ
เพราะ(ใช้หมาย่าง) เปิดเข้าไปแล้วเป็นงี้

(จับตะแคงจะได้ภาพไม่ล้น)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลองใช้ ie ดูแล้วก็ มุกเก่าๆ.. แล้วกด enterค้าง
เป็นเหมือนพี่แอนอะ

ดูเป็นรหัสที่ซับซ้อนจริง ๆ  แป๊ะยิ้ม

หน้ามึน
ทำไมเหรอกดไม่ได้เหรอ  ผมกดไปแล้วนิ   ของแบบนี้  เอ ก็เขียนได้

ไม่ถึกทำไม่ได้นะเนี้ย  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โอ้ เหมือนเป็นเว็บที่ต้องถอดรหัสหรือเปล่าครับ
เพราะ(ใช้หมาย่าง) เปิดเข้าไปแล้วเป็นงี้

(จับตะแคงจะได้ภาพไม่ล้น)

ทำไมของพี่แอนเป็นอย่างนี้หว่า?

งง  งง

ใช้ firefox ค่ะ

นานาก็เห็นแบบพี่แอน  แป๊ะยิ้ม/

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
(แถวนี้) เดี๋ยวนี้หาคนใช้ IE ยากครับ คริคริ
ตกเทรนด์ไปละ มะจัง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3