หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาฟอนต์ใหม่ มาให้ดู  (อ่าน 10548 ครั้ง)
วิจารณ์หน่อยครับ

sarun จอมยุทธ์  (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
เสร็จยังครับ สวยมาก
รีบปล่อยเลยครับ ช่วงนี้กำลังแผ่ว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ภาษาไทยเสร็จแล้ว
ปล่อยเฉพาะภาษาไทยได้ป่าว เอือม

กร๊าก ซะงั้น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

น  คล้าย  ห  เลยค่ะ
รอโหลดนะคะ

ลันล้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
เดชคัมภีร์ ต้องการใช้อย่างแรงครับ
ขยันจัง กรี๊ดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
โฮ้ย มีแต่ฟอนต์แบบนี้เหรอไง โวย
มันสวยไปแล้ว โวย ชิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ฟ๐นต์ตรา Sarun นี่ติดลมบนเรียบร้อยแล้วครับ
ไปเซเว่นสาขาไหนที่มีหนังสือจตุคามก็ต้องเจอขึ้นปกก่อนเลย เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เฮ้ย เท่  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หน้ามึน
สวยๆๆ สวยค่ะ ชอบบบ กรี๊ดดดดด

สวยงามอีกแล้ว   เจ๋ง

ปล.ว่าแต่เมื่อไรจะสอนวิธีเอ็กปอร์ตจาก coreldraw ไป fontlap  คร๊าบบบบ   ฮือๆ~

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ขอติซักกระต้อยนึงน่ะครับ...  น. ละม้ายคล้าย ห.   อะครับ.....

ทุ่ม ทับ ขับ หัก .... ล้วง ลัก ขยับ บีบ
หรือเป็นเพราะ เส้น มันไม่ต่อกัน (แต่ ห. ก็เหมือน ห. น่ะครับ ... แต่ น. ก็คล้าย ห. ... งงมะครับ)

ทุ่ม ทับ ขับ หัก .... ล้วง ลัก ขยับ บีบ
หน้า: [1] 2