หน้า: 1 ... 212 213 214 215 216 217 218 [219] 220 221 222

ผู้เขียน หัวข้อ: เลย์โชว์  (อ่าน 761574 ครั้ง)
ครับ เชื่อแล้ว กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าป๋าจะบอกว่า ทำเสร็จแล้วค่อยคิดแนวการออกแบบได้ ผมก็เชื่อนะ  กร๊าก

คิดมาก่อนนนน  โวย โวย

นักเขียนการ์ตูนรายปี

chocolate raspberry tart จ้า

Honey Lemon Tart

ถ่ายรูปขนมให้เมียจ้ะ พ่อแม่พี่น้อง ploy patisserie  เริ่มเปิดขายแล้วนะจ๊ะ
แต่ยังขายแบบ homemade อยู่ออเดอร์จะมาเป็น lot สั่งจองได้เลยจ้ะ แต่ขอเป็นหลังปีใหม่ไปนะครับ
คิวปีใหม่เต็มแหล่ว แต่ช่วงกลางเดือนยังว่างอยู่จ้า

ดูราคา-สั่งซื้อได้ที่นี่ https://www.facebook.com/PloyPatisserie

นี่ว่าจะไม่หาไรกินเวลานี้แล้วนะ  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
น่ากินมากเลย  หิวง่ะ ฮือๆ

ไปเที่ยวไร่จิมทอมสันมา ทุ่งดอกไม้สวยดีครับ ที่ปีเปิดปีละไม่กี่วันเท่านั้นเอง
ถ่ายออกมาดูเหมือนหนังดีครับเลยทำโปสเตอร์ขำๆ

ทุ่งดอกปอเทือง  กรี๊ดดดดด

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
คิดว่าไปเอาโปสเตอร์หนังมาแปะซะอีก กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ญี่ปุ๊นญี่ปุ่น  กรี๊ดดดดด

สวยมาก  กรี๊ดดดดด

เปิดไลน์ถ่ายอาหารจ้ะ

Tie in คุกกี้ ploy patisserie อร่อยนะจ๊ะ  :หิว:
สั่งได้ในเพจ ploypatisseries
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มี.ค. 2014, 12:14 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

:หิว:

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
:หิว:

There's only one "Jack Russell"
ช่วงนี้บ้าถ่ายรูป  กร๊าก

หน้า: 1 ... 212 213 214 215 216 217 218 [219] 220 221 222