หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนต์ตัวนี้ ชื่อว่าไร คะ  (อ่าน 12903 ครั้ง)
ที่นี่ไม่มีแจก  หมีโหดดดด
ซื้อเอาไงคะ ฮิ้ววว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ทำไมถึงไม่มีแจก ผมเห็นเค้าใช้กันเยอะเเยะไป ทั่วบ้านทั่วเมือง

ที่เห็น ไม่ใช่ที่นี่แจกครับ
ส่วนเขาจะเอามาจากไหนสุดแท้แต่
คุณต้องเสาะแสวงหาเอาเองครับ

เหมือนเวลาใครถามว่า ฟอนต์นี้แปลงให้อ่านบนโปรแกรมโน่นได้ไหม นี่ได้ไหม
ผมก็ตอบไปว่า คงตอบไม่ได้ว่าแปลงได้ไหม(แต่เขาแปลงกันตรึม)
แต่ถ้าแปลงแล้วทิ้งหลักฐานไว้ ให้ตามได้ว่าใครแปลง ภายภาคหน้า
ถ้าทัศนคติ เจ้าของลิขสิทธิ์จริงๆ เปลี่ยนไปจากปัจจุบัน อาจจะมีเฮกัน

ณ ถึงวันนี้ เขายังไม่สนใจครับ จะทำอะไรก็ทำไปเอาไปไหนก็เอาไป

ผมยืนยันถึงวินาทีนี้

// ผมแปลกใจ มีคนมาถามถึงฟอนต์นี่กันหลายหนแฮะ

อ่าวหมดวินาทีนี้ซะแล้ว  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

อ่าวหมดวินาทีนี้ซะแล้ว  หมีโหดดดด

งั้นมายืนยัน อีก 10 วินาทีถัดไป หื่น

หมดเวลา  ไอ้มืดหมี
อยากได้อะคับ ใครมีให้ดาวโหลดบ้างคับ ขอบคุณหลายๆ
หน้า: 1 2 [3]