หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: มาสนุกกับเมนูบนโฟโต้เฉาะ :o:  (อ่าน 28188 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด
Curve แปลว่า ครอบจักรวาล

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
Curve ไม่ค่อยได้ใช้เลย ใช้ไม่เป็น
มีเทคนิคไหมคะ  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
พี่อู๋ สอนเลย หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เอามาเล่าให้ฟัง
จากที่ถามเกี่ยวกับการแต่งสีโทนภาพเข้มๆ
ลองไปดูแล้วก็เจอวิธีการตามลิงก์ค่ะ
เผื่อใครสนใจแต่งภาพแบบนี้บ้าง

http://www.number1gallery.com/newboard/viewtopic.php?t=320

โธ่! หมิวตู... ฮือๆ~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พ.ค. 2007, 17:45 น. โดย •นางฟ้า » บันทึกการเข้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
ดิบดีค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ  ไหว้

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผมอยากจะตัดต่อรูปเศษขยะให้ไปอยู่ในขวดน้ำอะครับพอจะบอกกได้ไหมว่าทำยังไงมั่ง ไหว้

+ ลุงโก้กับแอนค่าเหนื่อยแล้วค่ะ ชอบมากๆ
ว่าแล้วลองแต่งรูปก่อนไปเผยบ้างดีกว่า
เกรงว่าจะเละกว่าเดิม

ลองดูเล่นๆ กดด๊วบรูปเล่นๆออกมา
แล้วใส่พินไลท์ที่ 40เปอร์เซ็นต์
เหมือนว่าจะเห็นริ้วคลื่นคมขึ้นมั้ง

ก่อนแปลง

หลังแปลงร่าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มิ.ย. 2007, 00:23 น. โดย กาปุก สุคนธา » บันทึกการเข้า
แบบแรกสะอาดกว่านะครับ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

รูปที่ 2 อารมณ์รุนแรงดีครับ

งบน้อย
เฮ้ย ชอบแบบปรับปรุงแล้วนะ  กรี๊ดดดดด
เข้มดี

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ชอบน้ำรูป 2 แต่ชอบเรือกับหินรูป 1 ครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หน้า: 1 2 3 4 [5]