หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เกมส์"ชีวิตแพทยรพ.รัฐ"  (อ่าน 6623 ครั้ง)
มันต้องช้อนรักแร้ อุ้มลงมาเองนะหมอ
มันบอกว่าตัวยังอุ่นๆอยู่เลย แต่ลิ้นจุกๆ เนี่ยสิ  อี๋~

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
มันต้องช้อนรักแร้ อุ้มลงมาเองนะหมอ
มันบอกว่าตัวยังอุ่นๆอยู่เลย แต่ลิ้นจุกๆ เนี่ยสิ  อี๋~

อันนี้ยอมแพ้ครับ อี๋~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เป็นแอร์ฯ เก็บขี้บนเครื่อง แล้วมาเสิร์ผู้โดยสารต่อ อย่างเดิมแหละดีแล้วตาล.

:08:เป็นหมอมันหนัก

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
 (เหงื่อแตกพลั่ก)

ผจญกะลูกค้างี่เง่าต่อก็ได้ อย่างน้อยก็ไม่ต้องยกลูกค้าผูกคอตาย  ฮือๆ~
แบบนี้ต้องทำเป็น flash งามๆ
แล้วส่งไปขึ้นตามเว็บ kapook sanook yenta4 ครับ  เจ๋ง
เกม "ชีวิตหมอรพ.รัฐ ตอน คนไข้เดนนรก" ...
อยากทำเหมือนกันครับ แต่ผมทำflashไม่เป็น  กร๊าก
ว่าแต่คุณเป็นใครครับ กล้าปลอมตัวเป็นเต่า  แหยะ

(เต่าตัวจริงไม่ใช้ชื่อนี้หรอก  ฮิ้ววว)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เพราะเรื่องแบบนี้แหละครับ ผมถึงจะไปเป็นจิตแพทย์

เหนื่อยแทน
 ง่ะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
นี่เป็นอีกเหตุผลนึง ที่ผมไม่เรียนแพทย์ครับ   ยิ้มน่ารัก

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
นี่เป็นอีกเหตุผลหนึ่งที่ทำให้ผมไม่ชอบมอเตอร์ไซค์ครับ

กลัวเป็นเอดส์
~

~

~

.
.
.

i'll walk until i find u.
นี่เป็นอีกเหตุผลหนึ่งที่ทำให้ผมไม่ชอบมอเตอร์ไซค์ครับ

กิ๊ง

ง่ะ

มีพี่คนหนึ่งเชื่อว่า เมื่อเราไม่ตรวจโรค เราก็จะไม่พบโรค แล้วเราก็จะไม่กังวล
ถ้าไปตรวจแล้วดันพบว่าเป็นก็จะกลัวจนทำให้ทรุดได้ ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 เม.ย. 2007, 19:24 น. โดย psyfer » บันทึกการเข้า
เล่นแล้วครับ จบลงด้วยการขายเต้าฮวยเหมือนกัน ยิ้มน่ารัก

เอ๊ะ .. ในความเห็นที่ #5 นี่ตัวเลือกมันซ้ำกันหรือเปล่าครับ ผมเลยกดๆ ไป

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ไร้สาระดีจัง คนไข้  หมีโหดดดด

เจออย่างนี้ฟ้องกลับได้มั้ยครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 [2] 3