หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากดู อีบุค ให้หน้อยค้าบบ  (อ่าน 4341 ครั้ง)
ชอบครับ โหลดมาดูแล้วชอบมาก
ลายเส้นอนุบาลอย่างนี้แหละ สะอาดตาดี ยิ้มน่ารัก

เป็นแรงบันดาลใจหนึ่งให้ผมอยากลองทำดูบ้างสักเล่มครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชอบมากครับ  เจ๋ง
ชอบมากกว่าคนข้างบนครับ  เจ๋ง

I ROCK , THEREFORE I AM
ชอบคนข้างบนมากกว่าครับ  เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หยึย  โวย

พูดจริงๆนะเออ ชอบมากเลยครับ
น่าค้นหามาก อยากทำความรู้จัก แนะนำตัวกันดีไหมเอ่ย ฮิ้ววว

ชอบหน้าใต้ทะเลเหล็กเป็นการส่วนตัว
(หมายถึงชอบรูปนะครับ เพลงน่ะชอบอยู่แล้ว)
เอ่ยคำไหนจึงจะแสดงความชื่นชมได้ดังใจเนี่ย

I ROCK , THEREFORE I AM
ขออภัยคับ
เว็บ แบนวิท ต่อเดือนเกินซะแ้ล้ว
ยังไงโหลดได้ที่นี่นะคับ

เล่ม 1
http://file.npmax.com/download.php?fid=ZvoLj8LQgovt5rJkms1LfHbZ

เล่ม 2
http://file.npmax.com/download.php?fid=Cp9OQBkTUXDsIvuqEppjQxpe
อ่านเพลินเลย  เจ๋ง
ไอเดียทะลักล้นมากๆ ชอบๆๆ

อย่างเก้อบอก แนะนำตัว สมัครสมาชิกสิครับ อยากรู้จักจัง  กรี๊ดดดดด

ขอแก้ไข หลังจากอ่านจบสองเล่ม
ปล. ผมเข้าใจว่าจงใจสะกดผิดเล็กๆน้อยๆ (หมา - ม๋า ฯลฯ)
แต่ผมว่าถ้าใช้ให้ถูกจะดีกว่ามั้ยครับ   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 เม.ย. 2007, 15:30 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หวัดดีค้าบ
ขอบคุณค้าบ ที่โหลดมาอ่านกันค้าบ

ไอ้มืดหมี เรื่่องสะกดคำจะพยายามค้าบ
บางที ยังใส่ไม้เอกไม้โทผิดที่ ตัวสะกดยังผิดๆอยู่หลายคำ
จะรอบคอบให้มากขึ้นค้าบบบ ฮือๆ~

แนะนำตัวแล้วนะค้าบบบ ฮิ้ววว
 กรี๊ดดดดด อ่านแล้วค่ะ

ดูจิตๆดีนะคะ ความคิดพรั่งพรูเลย ชอบ  ปลื้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
อีก 1 ชม.จะมาโหลดไปอ่านมั่งครับ

บุ๊ค มีคนเค้าให้ฝากดูแน่ะ... ไอ้มืดหมี

i'll walk until i find u.
ขำ หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: [1]