หน้า: 1 ... 57 58 59 60 61 62 63 [64] 65 66 67 68 69 70 71 ... 84

ผู้เขียน หัวข้อ: FWD: งามๆ แบ่งกันอ่าน  (อ่าน 295798 ครั้ง)
ใครยึดครบทุกข้อมีสิทธิ์ขึ้นคาน  หมีโหด~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ต้องแก้เป็นใครยึดเกินสามข้อมีสิทธิ์ขึ้นคาน

จะได้ไม่เชื่อกัน  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ดูเหมือนผมไม่มีซักข้อ เป็นคนในอุดมคติ  อืมมมมห์

ขุด  เกย์ออก

แฟนผี & แฟนหงส์ & แฟนปืน หลบไป ยายทิ้งมาแล้วววววววว

ยายทิ้ง แฟนบอลพันธุ์อุลตร้าของทีมแปดริ้ว(ฉะเชิงเทรา เอฟซี)
แกจะมาเชียร์แปดริ้วนัดเหย้าทุกครั้ง

แกจะรำป้อทุกครั้งที่ทีมรักของแกพังประตูคู่แข่งได้

แต่ถ้ามีอะไรไม่ถูกใจ แกก็อารมณ์เสียเป็นนะเอ้อ

แล้วก็มานั่งพักเหนื่อย เอากะแกสิ

ใครว่ามีแต่ป๋าเฟอร์กี้คนเดียวที่กล้าวีนใส่ผู้ตัดสินที่4

ยายทิ้งไม่ใช่คนเสียสตินะ
เงินค่าตั๋วของแกทุกนัด อาจจะยังดูน้อยนิด
แต่สำหรับฟุตบอลอาชีพไทยกับทีมแปดริ้วแล้ว มันมากมายมหาศาลเหลือเกิน
นักฟุตบอลทีมแปดริ้วคงจะสู้สุดใจเพื่อยายทิ้งแน่ๆ

ยายแก่ๆคนนี้ล่ะ ที่จะเป็นหนึ่งในการพัฒนาวงการฟุตบอลไทย จากเงินค่าตั๋วของแก

ปล.สู้ต่อไปนะยาย ขอให้บอลไทยได้ไปบอลโลกก่อนที่ยายจะหมดลม

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ขอบคุณเจ๊แรมพยาบาลสาวสวยจากเชียงใหม่ที่ส่งมาให้ครับ  ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มี.ค. 2008, 09:22 น. โดย นายสถานีทางสะดวก » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 คริคริ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สนามบอลหน้าบ้านตู  หมีโหด~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ว่าจะไปดู จะไปดู ก็ยังไม่ได้ไปดูซักที

โห สุดยอดคุณยาย

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐

อ่านเพิ่มเติมได้ที่ คนค้นคน เดือนนี้นะครับ  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 โห ผมยังไม่ชอบดูเลย

อ่านเพิ่มเติมได้ที่ คนค้นคน เดือนนี้นะครับ  เจ๋ง

มันมีเป็นหนังสือด้วยเหรอครับ

เป็นหนึงคอลั่มของคนค้นคนเดือนนี้เลยนะครับ ขึ้นปกด้วยนะนั้น  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สนามบอลหน้าบ้านตู  หมีโหด~

ลีลาวนาอินดอร์สเตเดี้ยมน่ะเหรอพี่ เกย์แอบ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
น่านับถือคุณยายนะนั้น  (แจ๋ว แจ๋ว)

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เพิ่งได้มาครับ

แอบอ้าง
คำถามสำหรับเด็กก่อนวัยเรียน

รถเมล์คันนี้จะไปทางไหน?

ซ้ายหรือขวา?

ตัดสินใจไม่ได้ละซิ?

ดูภาพอีกครั้ง.

ยังงงใช่ไหม?

90% ของเด็กก่อนวัยเรียนที่ อังกฤษ สามารถตอบได้ว่ารถเมล์คันนี้วิ่งไปทางขวา

เลยถามพวกเด็กเหล่านั้นว่ารู้ได้อย่างไร

เด็กๆ ตอบว่า

ก็มองไม่เห็นประัตูรถ เพราะฉะนั้นรถมันต้องวิ่งไปทางขวา

รู้สึกอย่างไรบ้าง???

คงรู้สึกเหมือนกัน

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 ... 57 58 59 60 61 62 63 [64] 65 66 67 68 69 70 71 ... 84