หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 45

ผู้เขียน หัวข้อ: สองหมื่น ปู๋ววววว....  (อ่าน 115029 ครั้ง)

เสี่ยเก่งนะครับ

น้องโสฯ เก่งกว่าครับ  พลังหนีบสุดยอดดดดด

เอ๊ะ ใครเล่าเรื่องนี้เนี่ย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ตูว่าแล้ว ไม่ได้ไปทะเลต้องคุยไม่รู้เรื่อง  ฮือๆ~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวอยากรู้เรื่องมั๊ยครับ  เดี๋ยวเล่าให้ฟัง ลันล้า

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ไม่อยากเปิดประตูเลยครับ กลัวนกพิราบตกมาตาย  ฮือๆ~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เอาไปทอดกรอบเลยครับ

ไม่อยากเปิดประตูเลยครับ กลัวนกพิราบตกมาตาย  ฮือๆ~

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Las Noches Rubicundior
กลัวเจอมัน กุ๊กๆ กันด้วย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้าแบบนั้นล่ะ เป็นบาปเลยนะ  ไปขัดขวางการกุ๊กๆ

จักรี หน้ากุ๊กมากเลยนะครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอครับผมชอบผู้หญิงนะ  ง่ะ

พี่เอไม่ใช่ผู้หญิงหรอ ?

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪

หน้ากุ๊กนะ ไม่ใช่น่ากุ๊กๆ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ตอนนั่งอยู่ในรถพี่แอนบอกว่า อย่างเอหน่ะ หน้ากุ๊ก  น้องดำ

Las Noches Rubicundior

เฟิร์นก็หน้ากุ๊ก น้องดำ

ตกลงทุกคนในทริปนี้  ต่างก็น่ากุ๊ก...  ว่างั้น ง่ะ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 45