หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 45

ผู้เขียน หัวข้อ: สองหมื่น ปู๋ววววว....  (อ่าน 115055 ครั้ง)

เรื่องบางเรื่อง ก็เล่นได้แต่ควรรู้จักคำว่า พอดี นะคะ

Las Noches Rubicundior
 ไอ้มืดหมี แหม ผอมจริงๆให้ตายเถอะ

มีหลายรูป เฉลิมฉลองให้แกโดยเฉพาะ รำลึกความหลัง เกย์ออก

ไม่ต้องหรอก   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา

เรื่องบางเรื่อง ก็เล่นได้แต่ควรรู้จักคำว่า พอดี นะคะ

ขอโทษก็ได้...ถ้าไม่พอใจ  คือไม่ได้เลือกรูปที่อุบาทว์ๆมาประจานนะเว้ย

เลือกมาแต่รูปน่ารักๆ ยัง งง..ว่านี่แปลว่าเล่นแรงไปใช่มั้ย

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ส้มเอารูปที่เหลือในเครื่องมาลงหน่อยสิ เพราะว่ารูปตอนไปมิตเขาดินอ่ะ
จากกล้องส้มพี่รู้สึกว่าจะไม่มีเลยนะ (ถ้ามีก็หายหมดแล้วเพราะเครื่องเจอฟอร์แมท)

เอามาลงซะดีๆ

เอาไปลงไว้กระจู๋มิตๆน่ะ มิตติ้งเขาดิน

ถ้าจะลง ก็ไปลงรูปใน หลล สิคะ หมม ก็มี

กระจู๋เผยผิวก็มี  ง่ะ

ขอโทษที...จะตามลบให้หมดเลยนะจ๊ะ ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

เจ๊นัทจะสองหมื่นโพสต์แล้ว เย้  กรี๊ดดดดด

เขียนด้วยมือ ....

จะรอนับกันทำไมครับ   เหลือบ

เลวยั้นเงา
จะรอนับกันทำไมครับ   เหลือบ

มาร่วมแสดงความยินดีครับ  ลันล้า

Somewhere over the rainbow.

รู้เรื่องเร็วดีนะ

ไม่ต้องรอนับครับ...ถ้ารอนับตูจะจับให้เลี้ยงเหล้าให้เข็ด   เอือม

เลวยั้นเงา

อ๋อ ให้เจ๊เลี้ยงๆ  กรี๊ดดดดด

หมายถึงคนรอนับย่ะ   โวย

เลวยั้นเงา

อ๊ะ เหรอ  เกย์แอบ

ก็เข้าใจอย่างนั้นไปแล้วหล่ะ เจ๊ก็เลี้ยงเถอะ  ฮี่ๆ

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 45