หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 45

ผู้เขียน หัวข้อ: สองหมื่น ปู๋ววววว....  (อ่าน 115062 ครั้ง)

ตอนนั้นโคตรปลื้มน้องนุกเลย...น่าร๊ากก  น่ารัก กรี๊ดดดดด ส่วนเจ้าตาลก็สวย

ส่วนนัท.... เกย์แอบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

พี่ส้ม มันทะแม่งๆ นะคะ  ฮือๆ~

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪

ต๊าย สาวนั้นใครหน่ะ  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พี่ส้ม.

รูปหนูมัน ...  ง่ะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ตูมันทำไมครับ   ง่ะ

เลวยั้นเงา
แอบ x  เกย์แอบ

เขาเรียก Sexy ค่ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ตาลน่ารักจะตาย...ใส๊..ใส      ส่วนนัท................

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา

แกอ่ะ..น่ารักน่าฉุดไง หื่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เม.ย. 2007, 23:13 น. โดย ShoGun » บันทึกการเข้า

ตาลน่ารักจะตาย...ใส๊..ใส      ส่วนนัท................
เจ๊พูดจริงรึพูดจริงคะ ฮือๆ~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!

พูดจริงดิ่วะ.... ยิ้มน่ารัก

ตาลน่ารักนะ เกย์แอบ

แต่เจ๊ กร๊าก กร๊าก ผอมนะปีก่อน

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
เออกูรู้แล้ว ไม่ต้องย้ำ  เอือม

ฮิ้ววว   เอาลบก็ได้นะรูปน่ะ 

เลวยั้นเงา

กาลเวลา ...เปรียบเสมือนสายน้ำที่ไม่เคยไหลกลับ ฮิ้ววว

ฮิ้ววว   เอาลบก็ได้นะรูปน่ะ 

มีหลายรูป เฉลิมฉลองให้แกโดยเฉพาะ รำลึกความหลัง เกย์ออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เม.ย. 2007, 23:05 น. โดย ShoGun » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 45