หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday to i-palm  (อ่าน 12515 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดนะจ้ะ น้องปาล์ม

อยู่ที่ออสเตรเลียสนุกมั๊ยครับ  อย่าลืมเอาจิงโจ้มาฝากด้วยนะ ฮิ้ววว

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ใหญ่ ตัวปลอมแน่ๆ

ธรรมดาต้องบอกว่า

"ปาล์ม เอาหนุ่มออสซี่ มาฝากด้วยนะ"
ข้าพเจ้าขออภัยอย่างแรงที่ใช้คำย่อ
ขอให้น้องสวยวันสวยคืน อายุมากคุณภาพชีวิตต้องมากตามด้วยนะครับ
 ไหว้ ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เม.ย. 2007, 23:59 น. โดย I_AM_SUD_YOD » บันทึกการเข้า

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
คำย่อกันใหญ่   เหลือบ

เลวยั้นเงา

ไม่รู้เป็นไง เวลาเห็นคนมาอวยพรวันเกิดกันด้วยคำย่อแล้วมันรู้สึกปุเลี่ยน ๆ เหมือนไม่ตั้งใจ อวยพรแบบขอไปที

ทั้ง ๆ ที่จริง ๆ แล้วคงไม่ใช่อย่างที่เราคิดหรอก

ถ้าคิดเห็นขัดใจก็ขออภัยครับ
ไหว้

งบน้อย

ไม่รู้เป็นไง เวลาเห็นคนมาอวยพรวันเกิดกันด้วยคำย่อแล้วมันรู้สึกปุเลี่ยน ๆ เหมือนไม่ตั้งใจ อวยพรแบบขอไปที

ทั้ง ๆ ที่จริง ๆ แล้วคงไม่ใช่อย่างที่เราคิดหรอก

ถ้าคิดเห็นขัดใจก็ขออภัยครับ
ไหว้

It's OK.

Thanks all na ja ลันล้า

ปาล์มมาอินเตอร์มากๆ  กรี๊ดดดดด

พูดไทยม่ายช๊าดดด แล้ว  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดนะคะ    ขอให้มีความสุขมากๆๆสวยวันสวยคืน

สวยไม่บันยะบันยังนะค๊า

ชีวิตที่ไร้ร้อยแผล..... คือชีวิตที่ฉาบฉวย
สุขสันต์วันเกิดพี่ปาล์ม ยิ้มน่ารัก
สมหวังทุกประการค่ะ
ว่างๆแวะมาเยี่ยมกันมั่งนะคะ

หน้า: 1 2 3 4 [5]