หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday to i-palm  (อ่าน 12516 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดค่ะ   ลันล้า

ฤดูกาลผันผ่านอาจเปลี่ยนวันวานไปได้ แต่คำว่าเพื่อนความหมายเป็นเช่นไร ต่อจากนี้ไปความหมายเหมือนเดิม
สสวก. ครับ

(แจ๋ว แจ๋ว)
ขอให้มีความสุขครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
Happy Birth day นะ ลันล้า สู้ๆ ขอให้พบแต่สิ่งที่ดีดีนะ ลันล้า

โพสที่ 9999 พอดี ขอให้ก้าวหน้า เจริญรุ่งเรืองนะ เจ๋ง

แฮบปี้ ด้วยคนจ้ะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันแก่นะปาล์ม

ขอให้มีความสุขดีตลอดไปค่ะ  ฮี่ๆ
สสวก.ครับปาล์ม
ปาล์มที่ว่าสวยอยู่่แล้วก็ขอให้สวยขึ้นไปอีก
ที่ว่ารวยอยู่แล้วก็ขอให้รวยยิ่งๆขึ้นไป..
มีความสุขมากๆ นะครับ

Welcome to earth.

สุขสันต์วันเกิดค่า
มีความสุขมากๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก

<3.
บวกกันไปคนละหนึ่ง ยิ้มน่ารัก
ปีนี้อายุเท่าไหร่แล้วล่ะ ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เม.ย. 2007, 23:59 น. โดย I_AM_SUD_YOD » บันทึกการเข้า

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

เพิ่งเห็นค่ะพี่  ฮือๆ~

สสวก นะคะ มีความสุขด้วยค่ะ

กลับมาไทยไวไว แล้วไปกินสามย่านกัน ฮิ้ววว..

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มาช้าแต่ก็มานะจ๊ะ...สุขสันต์วันเกิดนะปาล์ม

แก่ขึ้นแล้วสิแก ฮี่ๆ ฮี่ๆ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้า: 1 2 3 [4] 5