หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับการศึกษาอุดมศึกษา  (อ่าน 4664 ครั้ง)
ทำได้สบาย แต่เพื่อความสะดวก เลือก สุโขทัยฯ
หรือ ม.ราชภัฏ บางสาขาวิชาที่เปิด
กรุณา ศึกษารายละเอียดเพิ่มเติม

2 ที่เลยเรอะ  โวย

ข้าพเจ้าที่เดียวก็เกือบไม่รอด  ฮือๆ~
ถ้าเรียนคณะสายเดียวกันที่ใช้วิชาบางตัวเหมือนกันก็ไม่เหนื่อยนะคะ

เหมือนอ่านหนังสือไปสอบ 2 รอบ...แต่...เรียนที่เดียวดีกว่า หน้ามึน หน้ามึน

เรียนจบมาได้ปริญญา นิเทศสองใบ  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ก็ลงเรียนคล้ายๆกันแหละค่ะ
แต่ถ้านั่นๆๆวิชาหลักๆตอนแรกก้เรียนคล้ายๆกันนะ
แต่กิ้วอ่ะเรียนศิลปศาสตร์ ที่มธ (ภูมิใจ ปลื้ม)
แล้วก็เรียน มนุษย์เอกสื่อสารฯที่รามอ่ะค่ะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เรียนได้ถ้าไหว และเคลียร์ตารางสอบไม่ให้กวนกันเกินไป

คือเรียน ม.ปิด กับ ม.เปิด (เช่นราม)

แต่ต้องขยันจริงๆนะ

หน้า: 1 [2]