หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: มาโชว์รูปกิจกรรมสุดโปรดกันครับ  (อ่าน 10139 ครั้ง)
ีนี่รูปผมซักวันผมจะบินได้ครับ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เม.ย. 2007, 12:41 น. โดย ekgarin » บันทึกการเข้า

ใครชอบเหมือนกันก็ไปเยี่ยมกันบ้างนะครับ streetball basketball อิอิ
ทำไมไม่ไปตอบในเผยผิวครับ หน้ามึน

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
ตั้งสติก่อนสตาร์ท เมาไม่ขับ

น้องได้อ่านกฎกติกามารยาทมั่งเปล่าเนี่ย
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=2048.0

ใจเย็นๆ

Today you , Tomorrow me.
ผม อ่านเเล้วครับ เเล้วผมทำผิดตรงไหนอีกอ่ะพี่ เเล้วก็อ่านหลายรอบเเล้วนะ
ก็เเค่อยากมาเป็นเพื่อนอ่ะ เป็นอะไรกันนักหนา..........................

นี่ข้อ 11 นี่ชอบข้อนี้มากเลย

11.
โปรดเตรียมใจทุกครั้งเวลาจะอ่านกระจู๋แต่ละจู๋
เพราะระดับความกวนตีนของสาวกนี้มีอยู่ถึง 8.5 ริกเตอร์
ถ้าเห็นการล้อชื่อพ่อ (บรรเจิด ๆๆๆๆๆ ) หรือการเล่นลามปามข้ามหัวกัน
ให้อ่านที่มาที่ไปของประเด็นก่อน แล้วจะรู้ว่านั่นคือการหยิกแกมหยอกกันน่ารักๆ  ลันล้า
แต่ทั้งนี้ถ้ามันมากเกิน ล้ำเส้นเกินไปก็ไม่ควรนักนะเว้ย

อ่านเเล้วครับ

ก็ผมเเค่อยากมาเป็นเพื่อนอ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เม.ย. 2007, 12:23 น. โดย ekgarin » บันทึกการเข้า

ใครชอบเหมือนกันก็ไปเยี่ยมกันบ้างนะครับ streetball basketball อิอิ

มาโชว์รูปตัวเอง = เผยผิวครับ  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เผยผิวมันอยู่ไหนอ่ะครับ ผมหาเเล้วอ่ะไม่เจอครับ(ก็ผมไม่รู้นี่นา)

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=5835.0
ตัดหน้า ชิส์  ชิ

กินรอบวง
 ฮี่...
 เนตเราเร็วกว่า
 กร๊าก
ว่ากันเป็นวินาที  อี๋~

แล้ว รูปทีเอามาโชว์นี่ กระโดด หรือ ยืนเขย่งเฉยๆครับ ดูเหมือนเท้าติดพื้นยังไงไม่รู้

กินรอบวง
ไม่เป็นไร เปลี่ยนชื่อจู๋เลย

มาโชว์จักกะแร้กัน

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ก็รูปมันมืดมองอะไรก็ไม่ค่อยเห็น ช่วยปรับให้นิดนึงครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 (แจ๋ว แจ๋ว)
 อี๋~
หน้า: [1] 2