หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับภาในคอม  (อ่าน 5318 ครั้ง)
อยากทราบวิธีลงฟรฮนอะค่ะแบบว่าภาษาเกาหลอารายพวกนี้
ตอนเราไปลงวินโด้มาลืมบอกเค้า
เค้าเลยมะใส่มาให้อะค่ะ
ไอที่แอดภาษาเราทัมเปงแต่มันมะมีให้แอด
แล้วเราสามารถไปโหลดที่ไหนได้บ้างไหมค่ะ
เอ้อ.. น้องแอร์ครับ (ชื่อแอร์ใช่มะ)
ได้โปรดให้เกียรติสถานที่ ด้วยการพิมพ์ภาษาไทยถูกต้องนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่านแล้วงง  ไอ้มืดหมี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ภาษา เกา หล 
ขโทดนา ฟรฮน อารายอ่ะค่ะ
มานคืออารายอะค่ะ

มาภาษาไหนตอบภาษานั้น  หื่น
อ่านไม่รู้เรื่อง   เอือม
อยากทราบวิธีลงฟรฮนอะค่ะแบบว่าภาษาเกาหลอารายพวกนี้
ตอนเราไปลงวินโด้มาลืมบอกเค้า
เค้าเลยมะใส่มาให้อะค่ะ
ไอที่แอดภาษาเราทัมเปงแต่มันมะมีให้แอด
แล้วเราสามารถไปโหลดที่ไหนได้บ้างไหมค่ะ

อยากทราบวิธีลงฟอนต์น่ะค่ะ แบบว่าภาษาเกาหลีอะไรพวกนี้
ตอนที่ลงวินโดวส์ ลืมบอกให้ที่ร้านเค้าลงให้
เค้าก็เลยไม่ลงมาให้น่ะค่ะ
ไอ้วิธีติดตั้งภาษาน่ะ เราทำเป็น แต่มันไม่มีให้ติดตั้ง
แล้วเราสามารถไปโหลดฟอนต์เกาหลีได้ที่ไหนบ้างคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ <-- อันนี้เติมให้นะคะ    ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไม่แน่ใจว่า นี่ตั้งถูกห้องรึเปล่า
แต่

ลองไปดูที่นี่นะครับ

http://www.ascendercorp.com/msfonts/msfonts_eastasian.html#K

ฮิ้ววว
ทำไมคนใจดีถึงมีตั้งสองร้อยอันเดอร์พาร์นะ ฮือๆ~

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ทำไมคนใจดีถึงมีตั้งสองร้อยอันเดอร์พาร์นะ ฮือๆ~

ฮิ้ววว ช่วงทดลองงานนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขำเหมือนพี่เดือนเลย 5555

สองร้อยอันเดอร์พาร์  (อิอิ)
อยากตี golf ขึ้นมาตะหงิดๆ
 กร๊าก คิดไปได้ 200 อันเดอร์พาร์

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เขาตีเก่งครับ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
หน้า: [1] 2