หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทักษิณเป็นชู้กะใหม่ เจริญปุระ  (อ่าน 6676 ครั้ง)
ไทยรัฐ วันจันทร์ที่ ๑๖ เมษายน ๒๕๕๐.

แอบอ้าง
"...นายนพดลกล่าวถึงกรณีที่มีข่าวว่า พ.ต.ท. ทักษิณ ได้ไปเดินช็อปปิ้ง

สินค้าหรูกับ ใหม่ เจริญปุระ นักร้องนักแสดงชื่อดัง ที่ห้างแฮร์รอต ประเทศอังกฤษ ว่า

เป็นการเจอกันโดยบังเอิญและเปิดเผย และวันนั้น น.ส. พิณทองทา ชินวัตร

หรือน้องเอม ก็ไปกับ พ.ต.ท. ทักษิณ ด้วย นอกจากนี้ การพบกันที่ห้างแฮร์รอต

ซึ่งเป็นสถานที่ที่คนไทยชอบไปช็อปปิ้ง คงไม่มีประเด็นเรื่องชู้สาวมาเกี่ยวข้องแน่นอน..."

ฮาง่ะ..ไม่คิดว่าใหม่จะชอบคนแก่อะ~เอิ้ก ๆ, เอ้อ เขาเจอกันโดยบังเอิญนี่นา..  (อิอิ)

แต่คำว่า "คง" นี่ไม่แน่ใช่ไหมล่ะ, อาจจะเป็นหรือไม่เป็นก็ได้~เนาะ.

มาจัดรายการ "คาบข่าวค่ำนี้" เฉย ๆ ค่ะ~!

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=5701.0

Today you , Tomorrow me.
ละโว้นิดๆ

แต่ตามความคิดผมว่าเป็นเรื่องของการสร้างข่าว โดยอาจจะให้เกิดเนื้อหาในประเด็นอื่นๆ หรือ ไม่ก็กลัวกระแสเงียบเกินไป ต้องออกมาแสดงตัวบ้าง

ปล. ไม่ได้เป็นการกล่าวหานะครับ ไม่ได้มีอคติอะไร แต่ในที่นี้หมายถึง รูปแบบการใช้สื่อมาเป็นเครื่องมือทางการเมืองในรูปแบบนึง เฉยๆ ฮิ้ววว

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
น่าเบื่อครับ  หน้ามึน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เบื่อที่น้อง Yuri ตั้งแต่กระจู๋ ไร้สาระแบบนี้เรื่อยๆน่ะครับ

หลายทีแล้วครับ
ขอโทษค่ะ

เขาก็แค่

แค่หมี

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แค่หมี

หมีจริงๆ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่เป็นไรครับ ฮิ้ววว
ถ้าจะโพสต์เรื่องการเมือง ไปห้องยุบสภา (บนหิ้ง)
แต่ถ้าจะโพสต์เรื่องดารา ก็ STAR GOSSIP นะ
ส่วนข่าวประเภท "เขาว่า" เนี่ย ไปโพสต์ในปั่นดึกโลด กร๊าก

กรณีนี้ก็เหมือนกับทักษิณไม่ถอดรองเท้าใส่บาตรนี่แหละครับ
ช่างเขาเถอะ มันไม่ได้อะไรกับเรานี่เนาะ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 (อิอิ) ใหม่ เจริญปุระเสียหายนะคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ตัวไรคงกระโดดใส่ใหม่เยอะ กลับไปก็อาบน้ำชำระเห็บหมัดดีๆนะ
หน้า: [1]