หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยผมหน่อยครับ  (อ่าน 2608 ครั้ง)
     ช่วยผมหน่อยนะครับ คือผมพึ่งเริ่มศึกษาครับ ผมอยากจะนำ คลิป ไปใส่เว็บอ่ะครับ
โดยทำในโปรเเกรมเเฟลชก่อนครับ เเล้วอยากให้มันเล่นเองอ่ะครับ เวลาเปิดหน้าเว็บมาให้มันเล่นเลยครับ
เล่นวนไปวนมาอยู่นั่นอ่ะครับ ผมควรจะทำยังไงดีหรอครับ(ในโปรเเกรมเเฟลช) วีดีโอที่ผมจะเอาไปใส่เป็นวีดีโอบาสครับ ผมจะเอาไปทำเป็น banner ครับ  รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ใครชอบเหมือนกันก็ไปเยี่ยมกันบ้างนะครับ streetball basketball อิอิ
เรื่องมันยาวเหมือนกันนะครับ
อธิบายสั้นๆ ได้ว่า ให้ import video ลงมาในแฟลช
อธิบายยาวๆ ก็อ่านที่นี่ครับ

หมีโหดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบพระคุณมากๆครับ

ใครชอบเหมือนกันก็ไปเยี่ยมกันบ้างนะครับ streetball basketball อิอิ
หน้า: [1]