หน้า: 1 ... 51 52 53 54 55 56 57 [58]

ผู้เขียน หัวข้อ: FC8 - ประกวดแต่งรูป  (อ่าน 192745 ครั้ง)
รูปเต็ม  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก โอเค ผ่าน !!!

there are no regrets in life, just lessons . .

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Las Noches Rubicundior
 เอือม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
น้องเดือนสู้ๆครับ  บวกให้เป็นกำลังใจ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตกลงเอารูปเต็มหรือย่อคะ
เอาเสียงมวลชนดีกว่า
คนเน็ตช้าเน็ตโลว์ปีดเชิญท้วงด่วน หมีโหดดดด

เต็มครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เต็มดีกว่า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รูปเต็มไปเลยครับ  (อิอิ)

Everybody's gonna love today
โอเคค่ะ ยิ้มน่ารัก

เออ ถ้างั้นรูปสุดท้ายที่พี่ชาร์ปส่งเดือนให้โหวตได้นะคะ
แต่ตัดสิทธิ์รางวัล เกย์ออก

ไปโหวตกันได้แล้วนะค้า เกย์ออก

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=9889.0

เลขสวยซะด้วย เกย์ออก

โหวทยังไงหว่า ประกาศผลไปหรือยัง
ใครน่ารัก นิสัยดี แฟนหน้าตาดี
รบกวน จมล มาทีจิ ตูมาได้วันละ 5-10
นาที เผลอเข้าจู๋ของกินไปก็จะหมดเคอร์ฟิล
เวลาเล้นแล้ว

เจ๊ปุกนี่ หมีตัวจริงเลยนะเนี่ย กร๊าก
เป็นคนเซ้นสิถีบต่อการโดนอำมากๆ
กลับมาเมื่อไหร่จะหลอกว่าประเทศไทยไม่มีคอรัปชั่นให้เข็ดเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 51 52 53 54 55 56 57 [58]