หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอเกิดแล้ว  (อ่าน 59630 ครั้ง)

หื่น ยังไม่ได้กินเลย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดครับ  หน้าแตก

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
สสวก.จ้ะ  น้องดำ อายุเท่าไหร่แล้วครับ ลุง

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
ไหล่เอ 34    หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้แข็งแรงๆ จิตใจผ่องใส
กินอิ่มนอนอุ่น
มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดครับ  อืมมมมห์

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
สุขสันต์วันเกิดครับ  อืมมมมห์

(พิมพ์เสร็จแล้ว อ้าว เหมือนกันเดี๊ย น้องดำ)

ขอบคุณทุกคนครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะ กรี๊ดดดดด

หลายวันไปหน่อย กร๊าก
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะ กรี๊ดดดดด

หลายวันไปหน่อย กร๊าก

ลอกเลย  เกย์ออก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ขอให้หล่อๆสุขภาพดีๆมีตังค์ใช่และเลี้ยงเพื่อนๆเยอะๆ

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
ขอบคุณทุกคนมากครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ขอให้สุขภาพแข็งแรง รวยๆๆๆ นะ

ขอบคุณมากครับเอ

หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22]