หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22

ผู้เขียน หัวข้อ: เอเกิดแล้ว  (อ่าน 59625 ครั้ง)
สสวก เอ  คริคริ

คริคริ ขอบคุณครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก แก่หลายรอบนะยะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ตกใจ ทำไมเกิดหลายรอบ  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
สสวก.ครับพี่เอ

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
สสวก. ด้วยคน  กร๊าก
สสวก สุขี สุขี นะครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
สสวก นะเอ   อีกไม่กี่วันก็ตามพี่จักรีทันแล้ว  กร๊าก
สสวก. ครับบ  ลันล้า

ตัวคนเดียว :]
ขอให้ได้นั่งรถลุงโอ๋นะครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ทำไมอะครับ  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดครับพี่เอ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

ทำไมอะครับ  ง่ะ

จะได้ถึงที่หมายปลายทางที่เธอฝันไว้ กรี๊ดดดดด
(เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอให้ได้นั่งรถลุงโอ๋นะครับ กรี๊ดดดดด

รถผมรอ เอกับน้องตามมาั่นั่ง
เพราะ

พันเอกเอาแฟนมานั่ง ผล เลิก
วันสว่างพาแฟนมานั่ง ผลเหมือนพันเอก

รอ เอและน้องตา เสมอๆ  เกย์แอบ

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22