หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22

ผู้เขียน หัวข้อ: เอเกิดแล้ว  (อ่าน 59640 ครั้ง)
อร๊ายยยย มีความสุขมากๆๆๆๆนะ เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
ถ้าจะขอให้มีความสุขก็เชื่อว่าพี่เอมีความสุขทุกวันอยู่แล้ว
งั้นขอให้มีความสนุกแล้วกัน (ซึ่งก็มีอีกแล้วน่ะแหละ จะอวยอะไรดีวุ้ย)
สุขภาพแข็งแรงนะพี่ ขอให้คุณพระคุ้มครองค่ะ ไหว้

โอ๊วว เอเกิดแล้ว สสวก นะจ๊ะ น้องเอสุดหล่อ  เกย์ออก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

สวยสิพี่ส้ม ไปชมเอหล่อเดี๋ยวก็ร้องไห้หรอก  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
 สุขสันต์วันเกิด คิดหวังจะทำการสิ่งใด ก็ขอให้สำเร็จลุล่วง เป็นที่รักของเพื่อนร่วมงานและเจ้านาย ห่างไกลป่วยไข้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดนะ คุณเอสุดหล่อ  ฮิ้ววว

ขอให้อายุเพิ่มขึ้น แต่หน้าเด็กลง  ฮี่...

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ

ขอบคุณทุกคนเลยครับ  ไหว้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กร๊าก ตอบช้าไป ..โดนตัดหน้าซะแล้วต๋อย

ยังๆ อย่าเพิ่งหยุดขอบคุณ ยังไม่ทันอวยพร โวย

สุขสันต์วันเกิดนะบักเอ ลันล้า มีความสุขมากๆ เกย์ออก

ว่าแต่เกิดทุกปีเลยเหรอ งง

กินเลือดหมึกดิครับ  หมีโหด~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มาช้า แต่สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

จุ๊บๆ  เกย์ออก

สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันเกิดนะพี่เอ
ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะ  ลันล้า

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
สสวก. ค่ะ  อืมมมมห์

ขอบคุณครับ  ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22