หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องนี้สำคัญมากครับลองอ่านดู  (อ่าน 8390 ครั้ง)
ผมก็อยากได้เหมือนกานเอามาบ้างสิ 3cษ
โอเคครับ เกรียนจริงๆด้วย  กร๊าก

คราวนี้ไม่ได้แค่กลิ่นแล้วครับ
เดี๋ยวรอให้ลุคมาขอละกันครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งั้นตูขอ ริสะ  เกย์เม้ม
ต้องมิสะมิสะมาขอครับ ถึงจะให้ หมีโหดดดด

// :03:ฮ่วย โดนป๋ากัมตัดหน้า แต่ริสะนี่ใครเหรอครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ส.ค. 2007, 07:35 น. โดย เก้อ » บันทึกการเข้า

I ROCK , THEREFORE I AM
ท่าจะสับสนกับนางเอกหนังชมพูแน่ๆ คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ไอ้มืดหมี อุ๊ย ก็ว่าแล้วว่า ชื่อแปลกๆ

เอาน่ะ จะได้ไม่แย่ง มิสะ กับ เก้อไง  ฮี่ๆ

ริสะ  หื่น

สำคัญจริง ๆ ด้วย กรี๊ดดดดด

งบน้อย
อยากได้อะไร  งง

Today you , Tomorrow me.
ก็ส่งฟอนต์ไปให้เพื่อนอีกคนที่จะคุยด้วย แล้วก็เซทให้เหมือนกัน แค่นี้ก็ได้คุยกันโดยใช้ฟอนต์ death note แล้ว  เกย์ออก

อะนะ เท่าที่รู้นะครับ ระบบฟร์นนั้นขึ้นอยู่กับเครื่องที่ใช่นะครับ กรณีที่จะให้คนอื่นเห็นฟร์นเรานั้น ต้องให้ windows อีกเครื่องมีฟอร์นแบบเราครับ ไม่จำเป็นต้องใช้เหมือนกัน แค่มีในระบบ windows ก็พอ แค่นั้นเค้าก็สามารถเห็น font ของเราแล้วครับ
หน้า: 1 [2]