หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: สงกรานต์นี้ไปเล่นน้ำที่ไหนกัน  (อ่าน 55297 ครั้ง)
ในวันสงกรานต์คือวันที่ 13 -15 เมษายนนี้ไปเล่นน้ำหรือไปรดน้ำดำหัวผู้ใหญ่กันที่ไหนบ้างค่ะ แพรไม่ได้ไปไหนเลยค่ะ นอนอุตุอยู่กับบ้าน แม่ต้องไปทำงานอีกแล้ว (ขยันจริงๆแม่เรา) เลยต้องอยู่บ้านคนเดียวเป็นปีที่ 5 ติดต่อกันแล้ว แพรอยากออกไปเล่นน้ำบ้างแต่รู้สึกว่าจะไม่มีใครเล่นด้วยเพราะแถวบ้านก็ไปต่างจังหวัดกันเกือบหมด จะไปทำงานกับแม่ด้วยก็กลัวเป็นตัวถ่วง จะไปอยู่บ้านเพื่อนก็เกรงใจ (สรุปคือโดนทิ้งนั่นเอง) ฮือๆๆๆ  ทำไมชวิตช่างน่าเศร้าอย่างนี้  ฮือๆ~ ขนาดสงกรานต์ยังไม่ได้ออกไปไหนเลย กรรมตั้งแต่ชาติปางไหนเนี่ย ทำบาปอะไรไว้กับสงกรานต์เหรอ จะได้ไปชดใช้

เอาเป็นว่าถ้าใครไปเล่นมาแล้วก็มาเล่าสู่กันฟังบ้างนะค่ะ

ป.ล. ไม่ทราบว่ามีใครตั้งจู๋นี้ไปรึยังค่ะ ถ้ามีแล้วก็ต้องขออภัยที่ไม่ได้คุ้ยให้ดี

ไปเที่ยวเกาะค่ะ
บ้านยายครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โน-อาร์ ครับ  หมีโหดดดด

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ฟ้องคนข้างบ้าน ฮี่ๆ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7

ไปวัดครับ  หื่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

วัดรอบเอว  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
เอวใคร  งง

เจ๊ มั้ง  เหลือบ

งั้นคง ต้องเตรียมสายวัด ไซค์พิเศษ

แค่ไหน  กรี๊ดดดดด

อืมมม
 หามาสัก 2 - 3 เส้นละกัน ไว้ต่อกัน  เจ๋ง

เอือม เว่อร์

ฮี่ๆ ตามนั้น
ไม่ได้ไปไหนเหมือนทุกปีค่ะ อยู่บ้าน นอนดูหนังค่ะ

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 20