หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 75

ผู้เขียน หัวข้อ: จตุคาม  (อ่าน 289219 ครั้ง)
มันอะไรกันนักกันหนาครับ  ง่ะ

ใครจะนับถือผมก็ขออนุญาตขออภัยมาด้วยนะครับ (พ่อตูก็บ้าอยู่)
แต่บอกตามตรงว่าตูโคตรรำคาญเลยครับ
มันเกิดอะไรกันถึงได้งมงาย-โลภกันขนาดนี้ได้ว้า~ เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถงกับเหยียบกันตายเลยรือ   เอือม

i'll walk until i find u.
เพราะมีเว็บเผยแพร่จตุคาม ..~~  น้องดำ

Today you , Tomorrow me.

มันอะไรกันนักกันหนาครับ  ง่ะ

ใครจะนับถือผมก็ขออนุญาตขออภัยมาด้วยนะครับ (พ่อตูก็บ้าอยู่)
แต่บอกตามตรงว่าตูโคตรรำคาญเลยครับ
มันเกิดอะไรกันถึงได้งมงาย-โลภกันขนาดนี้ได้ว้า~ เอือม

ยิ่งรับทำเว็บ ยิ่งเอียนไปเลยสิพี่แอน กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ผมเห็นข่าวเหยียบกันตายแล้ว
จากวัตถุมงคล
มันกลายเป็นวัตถุอัปมงคลเลยนะ

ง่ะ..

ได้ิยินมาว่า พระจตุคามฯ ดังแบบนี้ ได้เพราะ ในหลวง

เพราะพระองค์ท่านใส่มานานแล้ว แต่ไม่มีใครรู้

จนกระทั่ง ตอนที่พระองค์เข้าผ่าตัด หมอ ต้องขอให้ในหลวงถอดออก

เพราะมีดกรีดไม่เข้า และ หลังจากผ่าตัด

พระองค์ก็หายอย่างรวดเร็วจนทุกคนตกใจ

ก็เลยมีใครซักคนถามว่า ในหลวง ห้อยพระอะไร

ในหลวงก็เอาออกมาให้ดูเท่านั้นแหละ ดังเป็นพลุแตกเลย

มาอีกแล้ว
ไอ้ประเภท ได้ยินมาว่า ง่ะ

กร๊าก ขอบอกว่าเอียนมากๆ
แต่ก็เอาไว้กันใครมาเถียงว่า ไม่รู้เรื่องแล้วยัีงจะเถียง อะไรงี้

คือเรื่องของเรื่องตูไม่เข้าใจว่าเทพองค์นี้ไปเกี่ยวอะไรกับความรวยมหารวย ดูดทรัพย์กันนักหนา  ง่ะ

ป.ล. เรื่องในหลวง ไม่เชื่อเด็ดขาดครับ
และขอเกลียดชังคนที่เอาในหลวงมาเป็นเครื่องช่วยขายด้วยแหละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฮะ ฮะ ตามเนื้อเรื่องที่เล่ามา ก็ไม่มีความน่าเชื่อถือแล้วล่ะครับ  ง่ะ

ง่ะ ก็แค่ได้ยินมา ก็ไม่รู้เหมือนกัน ไหว้

แต่ว่าป๊าหลิงเค้าก็ห้อยพระจตุคามฯ มานานมากแล้ว

ตั้งแต่สมัยที่ใครเห็นก็ถามว่า ห้อยอะไร ใหญ่จริง

จนเดี๋ยวนี้ เปลี่ยนเป็น ไปได้มาจากไหน หายากจริงๆ
ผมว่ารัฐบาลปั๊มจตุคามแจกให้คนทั้งประเทศเลยครับ

เพราะดูจากสรรพคุณเงินไหลมา แทงไม่เข้า ยิงไม่โดน คนจนกลายเป็นรวย
นั่นผมว่าเพียงพอที่จะทำให้ไทยเป็นมหาอำนาจได้เลยล่ะ
มันขาดตรงที่ทำให้เป็นคนดีไม่ได้

เห็นแย่งชิงยิ่งกว่าอะไร
เดี๋ยวคงมีรุ่น "เหยียบกันตาย"ด้วย เหมือนพระเครื่องรุ่นนึง เมื่อก่อน  เอือม

หน้ามึน บ้านตรงปากซอย กำลังแปลงร่างเป็นโรงงานผลิตกรอบจตุคาม
เห็นว่าขายดีมากๆ ออร์เดอร์เยอะทุกวัน

เห็นเค้านั่งทำกัน กองสูงพะเนินเป็นหมื่นเลยน่ะ  หน้ามึน

there are no regrets in life, just lessons . .
จตุคามคือไรเหรอ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 75