หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลง 17เมษา ได้หยุดชดเชยมั้ยครับ  (อ่าน 10521 ครั้ง)
ตกลง 17เมษา ได้หยุดชดเชยมั้ยครับ

สามารถหาข้อมูลได้ที่ไหนมั่งครับ ใครทราบบ้าง

ราชการได้หยุดครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ราชการหยุดได้ครับ
ธนาคารไม่หยุดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

บริษัทที่อิงกับธนาคารไม่หยุดครับ

นอกนั้นแล้วแต่นายจ้างครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถามหัวหน้างาน หรือฝ่ายบุคคลสิครับ

Today you , Tomorrow me.
กังหัน ไม่เคยหยุดหมุนฉันใด................

บริษัทของผมนั้นไซร์         ก็ไม่เคยให้หยุดงานฉันนั้นแล................

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
บริษัทผลิตกระแสไฟฟ้าพลังลมใช่ไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอกชน(ที่ทำงานผม) หยุดครับ  ลันล้า/

ถึงไม่หยุดให้ก็หยุดเอง

กำลังโหลดข้อมูล .....
หยุดอยู่แล้น ไม่มีผลอะไรจ้ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ราชการหยุดได้ครับ
ตรงกันข้ามครับ
ของผมวันนั้นจากที่จะได้ทำงานเบาสบาย กลับกลายเป็นทำงานหนักสุดหิน เพราะจะเหลือหมอคนเดียว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
บริษัทแฟนหยุด ดังนั้นผมก็หยุด
ถ้าบริษัทแฟนไม่หยุด จะได้ออกไปเริงร่า  หมีโหดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ถ้าเป็นเอกชนนี่ต้องได้ค่าแรงเป็นสองเท่าหรือเปล่าครับ เหมือนจะเห็นประกาศอะไรสักอย่างผ่านตาแบบแว็บๆ

where there's a will there's a way
ถ้าบริษัทแฟนไม่หยุด จะได้ออกไปเริงร่า  หมีโหดดดด

หมอ โวย รู้อีก เอือม
หน้า: [1] 2 3 4