หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: (ปัญหางี่เง่า)เข้าค่ายทำยังไงครับ  (อ่าน 7161 ครั้ง)
คือว่า...ผมโดนแม่บังคับให้เข้าค่ายที่ลาดกระบังกับด็อกเตอร์หรูๆราคา ๒,๐๐๐ บาทที่โรงเรียนจัดให้(แต่ไม่บังคับ) โดยที่ตอนเปิดเทอมก็ต้องเข้าค่ายที่โรงเรียนบังคับ
เข้าค่ายเป็นเวลา ๖ วัน ผมไม่เคยไปเข้าอะไรพวกนี้เลย...อยากรู้ว่า
๑.เขาจะให้จดมือหงิกไหมครับ
๒.ที่นอนที่อาบน้ำเป็นยังไง
๓.จัดการกับระบบเสื้อผ้าอย่างไร แป่ว
๔.มีแอร์ไหม
๕.ขอคำแนะนำด้วยครับ ผมไม่ชอบวิชาที่ต้องจำอย่างวิทย์สักเท่าไหร่ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ไม่รู้นะแต่ถ้าเป็นค่ายของ มอ.

นอนหอหญิง (ที่ไม่มี ญ อยู่แน่ๆ  เหลือบ)
เตียงแบบหอทั่วไป เตียงสองชั้นก็มี เตียงไม้ก็มี
สรุปว่า ฟีล หอมหาลัยทั่วๆ ไป ตามความหรูของมหาลัยนั้นๆ

จดไม่จดไม่รู้ ไม่เคยเข้า แต่จะไม่จดก็ได้นิ

น่าจะมีกิจกรรมสันทนาการจากพี่ๆ

เสื้อผ้าหกวัน เอาไปให้พอ จบ

แอร์ก็แล้วแต่ที่

ประมาณนี้  หมีโหดดดด สนใจแต่กิจกรรมสันทนาการดีกว่า เข้าค่ายอะไรพวกนี้น่ะ
ไปไม่เคยหวงความรู้เลย เอามันส์อย่างเดียว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ใครอยากไปบ้างครับ เอาเงินมาสองพันบาทแล้วจะให้สวมรอยเป็นผม หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
รับรองเอ็งได้ยินเสียงรถไฟทั้งวันแน่ๆ  ลันล้า ถ้าอยู่ห้องแอร์อาจจะเงียบลงไปหน่อย  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่ใช่อะไรหรอก ถ้าไปนานขนาดนั้นต้องใส่กางเกงในสีเหลืองน่ะครับ หมีโหดดดด

1. ทำไปเถอะครับถ้ามันมีประโยชน์
2. ถ้าคนอื่นอยู่ได้ และราคา 2,000 คงไม่โหดร้ายเกินไป
3. เอาน่า ทนๆไป ไม่กี่วันเอง
4. ไปลองดูจะได้มีประสบการณ์มาเล่าให้เพื่อนๆฟังไงครับ  ลันล้า

กำลังโหลดข้อมูล .....

ประสบการณ์ตุ๋ยเด็กต่าง รร  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ประสบการณ์ตุ๋ยเด็กต่าง รร  กรี๊ดดดดด

ถ้ามีประสบการณ์ก็มาเล่าสู่กันฟังด้วยนะ  เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ยังดีที่มีเพื่อนไปด้วย ฮือๆ~

ยังดีที่มีเพื่อนไปด้วย ฮือๆ~

จะตุ๋ยเพื่อน  เฮ้ย!?

ซื้อ กกนใหม่เลยเคน ง่ายดี  ฮิ้ววว

ชุดนอนเอาไป 3 ชุดก็พอ
ใส่ซ้ำๆได้ ปกติ

เสื้อผ้าเอาไป 5 ตัว ใส่ไป 1 ตัว
กางเกง ถ้าเป็นยีน เอาไป 2 ตัวพอ ใส่ซ้ำๆนั้นแหละ 555

ส่วนจดมือหงิกหรือไม่นี่ไม่รู้ ไม่เคยไป  ฮิ้ววว

ที่นอนก็คงเตียงทั่วๆไป ที่อาบน้ำก็คิดว่าน่าจะห้องเดี่ยว ไม่อาบรวมหรอกมั้ง (เสียใจด้วย  ฮิ้ววว)

แอร์หรือไม่ก็ไม่รู้ ไม่เคยไป  ฮิ้ววว

<3.
ขอบคุณครับ
แก้ผ้านอนล่อวิทยากรณ์ เกย์ออก

กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
จะลองมาเข้าค่ายธนะรัชต์ ไหมครับ จะฝากเข้าให้

ฮี่...

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม

เข้าค่ายเป็นเวลา ๖ วัน ผมไม่เคยไปเข้าอะไรพวกนี้เลย...อยากรู้ว่า
๑.เขาจะให้จดมือหงิกไหมครับ
๒.ที่นอนที่อาบน้ำเป็นยังไง
๓.จัดการกับระบบเสื้อผ้าอย่างไร แป่ว
๔.มีแอร์ไหม
๕.ขอคำแนะนำด้วยครับ ผมไม่ชอบวิชาที่ต้องจำอย่างวิทย์สักเท่าไหร่ หมีโหดดดด

ก็จดเท่าที่ จดได้ แต่คาดว่าเค้าน่าจะให้ทำกิจกรรมเกี่ยวกับที่เข้าค่าย

ที่นอนก็คงจัดที่ไว้ให้นอนนั่นแหละ

ห้องอาบน้ำคงไม่เอาอ่างมาให้อาบหรอก

เสื้อผ้าเอาไป แบบว่าเผื่อให้พอ ไม่ต้องซัก แต่อยากซักก็ตามใจ

คาดว่าห้องนอนไม่น่าแอร์นะ

Las Noches Rubicundior
หน้า: [1] 2