หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 24

ผู้เขียน หัวข้อ: ความรู้สึกสมัยครั้งยังเป็น"เหา"  (อ่าน 63210 ครั้ง)
พี่ๆ  เป็นเหาแล้วโพสต์รูปไม่ได้เหรอคะ  มีรูปตอนไปเที่ยวเกาะสุรินทร์มาเหมือนกันนะ  ไอ้มืดหมี แล้วก็จะแวะมาบอกว่าไอคุณกงเต๊กเนี่ยนะ  ที่พี่ท่านขึ้นบนรูปว่า รูปโดยนายกงเต๊กอะ  น่าจะเปลี่ยนเป็น  กล้องของนายกงเต๊กซะละมากกว่า คนอื่นถ่ายทั้งน้านนนน  สวยๆ ที่เอามาอวดอะ  // (อิอิ)

พี่ๆ  กระทู้แนะนำตัวอะ  ขอติดไว้ก่อนได้ป่ะ  พิมพ์ทีไรอาถรรพ์จอฟ้ามาสองรอบละ  โห

พี่ๆ  มีกระจู๋แนะนำสำหรับเหาจะโตตตต๊เหาจะโตบ้างมั้ยอะ (คล้ายๆ เราจะโต๊เราจะโตของโฆษณานมสักยี่ห้อนึงนี่แหละ)........ ฮิ้ววว  แบบว่าหลักสูตรเร่งรัดจากอึ่งอ่างเป็นไอสไตน์อะ  มีป่ะ  มีป่ะคะ

.
.
.
.
.
อ้อ  เข้าเรื่องตามหัวกระจู๋(เอ่อ...แม่งๆ แฮะ หื่น) ซะหน่อยนะคะ  พี่ๆ ยังจำความรู้สึกยังเป็นเหาตัวอ่อนอยู่ได้รึเปล่าคะ ?  ฮี่ๆ

//ล่อกๆ แล่กๆ  ตัวลีบๆ จางๆ ค่อยๆ เฟดตัวเองออกจากกระจู๋ไป...

But there is not enough time,
And there is no, no song I could sing
And there is no, combination of words I could say
But I will still tell you one thing
We're better together.

เพื่อนพี่เต้เหรอ ครับ  งง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เป็นมากกว่าเพื่อนแต่ไม่ใช่แฟนค่ะ  โห

ฮี่ๆ

เพราะว่า   

ว่า
ว่า...

เพราะเป็นน้องสาวค่ะ  กรี๊ดดดดด

And there is no, no song I could sing
And there is no, combination of words I could say
But I will still tell you one thing

อ๋อ

ปลื้ม

สวัสดีครับ แนะนำตัวนิดนึงนะครับจะได้เรียกถูก  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กรี๊ดดดดด  น่ารักนะครับ  ตัดผมสั้นใส่ชูชีฟสีเขียวยิ่งน่ารัก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เจ๊นัทเกือบอกหัก งานนี้ ลันล้า

ดีที่เป็นน้องสาวเต้เท่านั้น ฮี่ๆ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7

ไม่ใช่คนที่ใส่กางเกงขาสั้นสีน้ำเงินโชว์ตูดเหรอ  กรี๊ดดดดด

เอาให้แน่ครับเอ  ผมเริ่มไม่แน่ใจแล้ว  หรือว่าจะเป็นเสื้อลายใส่แว่นนั่งหลังสุดนั่น

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

หรือคนเสื้อเหลืองที่ยืนบนดาดฟ้าเรือละครับ  งง

ใช่อันเดียวกับอันนี้มั๊ยนะ ลันล้า

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7136.0

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ไม่ใช่คนที่ใส่กางเกงขาสั้นสีน้ำเงินโชว์ตูดเหรอ กรี๊ดดดดด

โวย  ใส่ขาสั้นสีฟ้า  รึจะให้ใส่ยีนส์ลงน้ำละคะ   มีนะเอายีนส์ไปด้วยเอาไปแต่กางเกงใส่นอนขายาว  555  แต่ไม่ได้เอาขาสั้นใส่ลงน้ำไป  เลยต้องไปยืมของ"เพื่อนสาว"ของไอโกเต้ // (อิอิ)  แบบว่าเจ้เค้าตัวเล็กๆ

ว่าแต่ว่าทุกคนรู้จักเต้  แต่ว่าเง็กไม่รู้จักใครเลยเนี่ย  เหามาเลย  เหวอๆ มาเลย  

ยังไงก็  สวัสดีหน้าร้อนกับทุกๆ คนเลยค่ะ   ไหว้

แนะนำตัวซิครับ หรือจะให้ต้อง...........หึ้ยๆๆๆเดี๋ยวปั๊ตตตตตต.........

ชื่อจีนมาเลย เจ๊เง็กๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

เอก็มีชื่อจีนไม่ใช่เหรอครับ  "หงั่กๆๆๆ"

ตกลงน้องเค้าชื่ออะไรกันครับ??? งง

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 24