หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]

ผู้เขียน หัวข้อ: เมี้ยววววว (สสวก พี่หมอแมวค่า)  (อ่าน 25886 ครั้ง)

กร๊าก

Las Noches Rubicundior
HBD ครับผม

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
 ขอให้มีความสุข ขอให้สนุกรื่นเริง ขอให้บันเทิงทั้งปี ขอให้มีโชคลาภ ขอให้มากมิตรสหาย ขอให้เจ้านายเอ็นดู สุขสันต์ครับคุณหมอ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันวันเกิดนะ.... หมอแมว

ขอให้ตลอดปีอายุใหม่นี้
มีแต่วามสุขสมหวัง
สุขภาพพลังแข็งแรง
ของแพงก็ซื้อได้ถูก
ของถูกก็ทำแล้วดี
ของฟรีก็มีมาหา
คนบ้า ไม่มาให้เจอ
คิดถึงเธอ คนนั้น ก็รักกันยืนยาว~

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
สุขสันต์วันเกิดนะครับหมอแมว ยิ้มน่ารัก

รักษาคนอื่นมาเยอะแล้ว อย่าลืมรักษาสุขรูปตัวเองนะครับ ยิ้มน่ารัก

มีความสุขตลอดปีนะครับ เกย์ออก
สสวก ย้อนหลังค่ะ
สุขสันต์วันเกิดนะคะหมอแมว  ลันล้า

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
ขอให้มีความสุขนะคะ หมอแมว    ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แฮปปี้เบิร์ทเดย์นะครับ

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ฉลองวันเกิดข้ามเดือนกันทีเดียว
อ้าว เพิ่งรู้ สสวก. ครับ มีความสุขกับสิ่งที่ทำนะครับ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับหมอแมว ยังตามอ่านเรื่องราวของหมออยู่เสมอนะครับ ถึงแม้จะไม่สม่ำเสมอแต่ก็ไม่ลืมนะครับ  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]