หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เมี้ยววววว (สสวก พี่หมอแมวค่า)  (อ่าน 25900 ครั้ง)
เข้ามา Happy Birth Day อีกคนค่า

ขอให้พี่หมอแมวมีความสุขมากๆ  ฮี่ๆ
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้อยู่คู่โลกๆไปนานนะครับคุณหมอ ไหว้
ขอให้หมอแมวที่รักของทุกคน มีความสุขมากๆนะคะ
คิดอะไร ก็ขอให้ ทำได้สำเร็จสมความปราถนา
สิ่งดีๆ ความช่วยเหลือน่ารัก ที่หมอแมวมีให้กับทุกคน
จะอยู่ในใจตลอดไป เอ๊ยย ผิดงาน
ขอให้หมอแมว รูปหล่อ ตี๋ใส แบบนี้ไปเรื่อยๆ
แฟนก็ใจกว้าง ยอมให้มีกุ๊กๆกิ๊กๆ ( พรอันประเสริฐ)
และขอให้หมอแมวร่ำรวยเงินทอง ได้เสี้ยวนึงของ
น้ำใจที่หมอแมวเต็มที่กับทุกคน 
ซึ่งนั่นก็มากมายมหาศาลแล้วล่ะ  ปลื้ม
สุขสันต์วันเกิดครับ หมอแมว  กรี๊ดดดดด

พ่อหมอใจดีของทุกคน ขอหล่อขึ้น ๆ ทุกวัน ๆ  ยิ้มน่ารัก

มีความสุขทุกเมื่อเชื่อวันครับ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆ
ขอให้หมอแมวมีความสุขมากๆนะค้า
ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆ

หมีโหด~ หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

สุขสันต์วันเกิดค่ะ หมอแมว

ขอให้สุขภาพร่างกาย จิตใจ แข็งแรง เข้มแข็ง สู้ต่อไปทาเคชิค่า  กรี๊ดดดดด

มีความสุขมากๆ เก่งขึ้นๆอย่างเป็นธรรมชาติค่ะ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
สสวก ค่ะหมอแมว
ขอให้หมอแมวมีความสุขมากๆนะคะ กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สสวก. ครับหมอแมว ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
แล้วก็เล่น ตลกอุปกรณ์ให้ดูบ่อยๆ นะครับ กรี๊ดดดดด

ความรักอยู่ไหนน้าา....
สุขสันต์วันเกิดครับพี่หมอแมววววว กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เหมี่ยวๆ เมี้ยว เหมี่ยว เมี้ยว เมียว
เหมี่ยวๆ เมี้ยว เหมี่ยว เมี้ยว เมียว
เหมี่ยวๆ เมี้ยว เมียว เมียวๆๆ
เมี้ยวๆๆ เหมี่ยว เมี้ยว เมียว ปลื้ม

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
สุขสันต์วันเกิดค่ะหมอแมวเหมียวๆ ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เม.ย. 2008, 12:34 น. โดย Let Me<aw> Go!!! » บันทึกการเข้า
 มีความสุขมากๆนะคะ หวังว่าปีนี้ขอให้หมอแมวมีงานน้อยลงนะคะ เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
สวัสดีค่ะพี่หมอ วันเกิดกี่ปีก็ขอให้มีความสุข
เหมือนกับที่พี่หมอมอบความสุขให้กับทุกคนนะคะ
สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดก็ขอให้สมหวัง
ขอคุณพระคุ้มครองค่ะ ไหว้

สุขสันต์วันเกิดค่ะ หมอแมว

ขอให้สุขภาพร่างกาย จิตใจ แข็งแรง เข้มแข็ง สู้ต่อไปทาเคชิค่า  กรี๊ดดดดด

มีความสุขมากๆ เก่งขึ้นๆอย่างเป็นธรรมชาติค่ะ และหล่อขึ้นภายในสามสิบวันค๊ะ เกย์ออก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9