หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เมี้ยววววว (สสวก พี่หมอแมวค่า)  (อ่าน 25881 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิด ขอให้มีความสุขคู่กับสุขภาพที่แข็งแรงค่ะ ลันล้า
HBD สสวก สุขกายสบายใจ หน้าที่การงานเจริญก้าวหน้าเป็น ผอ.รพ. ไวๆ ร่ำรวยๆ รวยแล้วให้ผมกู้บ้างนะครับ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันเกิดครับหมอแมว สุขภาพแข็งแรง   ไหว้

เมี๊ยว เมี้ยว เมี้ยว (ฮบด) นะคะพี่หมอ

มีความสุขมากๆค่า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ขอให้หมอแมวอยู่คู่กับบอร์ดฟ0อนต์ไปนานๆนะครับ
รักษาสุขภาพคนอื่น อย่าลืมรักษาสุขภาพตัวเองด้วยล่ะครับหมอ  ปลื้ม

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
สสวก. นะคะ หมอแมว ปลื้ม

มีความสุขในทุกๆวันนะคะ  ไหว้
ดีใจด้วยครับหมอแมว  ยิ้มน่ารัก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดครับหมอแมว

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
happy birthday ด้วยคนค่ะ มีความสุขเยอะๆ นะคะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้มีแต่ความสุข เงินเดือนขึ้น ถูกหวย  อืมมมมห์

สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ลันล้า

ได้พบแต่สิ่งดีๆ และสมบูรณ์พร้อมด้วยตลกอุปกรณ์นะคะ  ยิ้มน่ารัก
(จำเค้ามาแซวค่ะ)

มีความสุขมากๆนะคะหมอแมว ขอให้สุขสมหวังทุกประการ เทอญ  ไหว้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ฮปบด พี่หมอแมวค่า

ขอให้พี่หมอแมวมีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆ
และรอดจากเงื้อมมือหมีนะคะ  ปลื้ม

ฮ่าๆ ฮือๆ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9