หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เมี้ยววววว (สสวก พี่หมอแมวค่า)  (อ่าน 25893 ครั้ง)
มาช้าไปวันนึงครับ
แต่ยังไงก็ สสวก. นะครับหมอแมว
มีความสุขมากๆครับ..

Welcome to earth.

สุขสันต์วันเกิดครับบบ

ขอให้มีความสุขมากๆนะคัรบ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ขอบคุณทุกท่านมากครับ
ขอบคุณ เดือน เฟริน แอน ตาล :†:Ϊη ģŎđ шε Ţѓűśţ :†:  หมี ไอซ์ ซือเน นานา แตน เบลลี่ กัมส์ เอ และ ทุกๆท่าน

จะแก่ขึ้นอีกปีอย่างมีคุณค่าครับ
ปล. ที่ไม่ได้เข้ามากระทู้นี้ เพราะไม่รู้ว่านี่มันกระทู้อะไรครับ  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
กร๊าก
ว่าแล้ว

ผมก็นึกว่ากระทู้อะไรเกี่ยวกะแมวซะอีก ประมาณว่าแมวพี่เดือนคลอดลูกอะไรเนี่ย

ขอบคุณทุกท่านมากครับ
ขอบคุณ เดือน เฟริน แอน ตาล :†:Ϊη ģŎđ шε Ţѓűśţ :†:  หมี ไอซ์ ซือเน นานา แตน เบลลี่ กัมส์ เอ และ ทุกๆท่าน

จะแก่ขึ้นอีกปีอย่างมีคุณค่าครับ
ปล. ที่ไม่ได้เข้ามากระทู้นี้ เพราะไม่รู้ว่านี่มันกระทู้อะไรครับ  ฮิ้ววว

ชิ

งบน้อย
บอกเดือนว่าให้เพิ่มว่าวันเกิดหมอแมวก็ไม่ยอมเพิ่ม ชิ
ไม่งั้นป่านนี้ 20 หน้าไปแล้ว

หมอแมว ปู้น่าร้าก  กรี๊ดดดดด

ชิ

พี่อุ้ย งอนค่า  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Las Noches Rubicundior

แอร๊ยยยยย...

เขารู้กันให้ทั่ว แบร๋~

งบน้อย
ตามมาสุขสันต์วันเกิดด้วยครับ  ขอให้สุขภาพดีมีแรงรักษาคนไข้ไปนานๆนะครับ   

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
สุขสันต์วันเกิดครับหมอแมว  ลันล้า

กินรอบวง
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอขุดค่ะ

ปล.ท่าทางคนจะไม่รู้ว่าเป็นกระทู้วันเกิดหมอแมว
นึกว่าเดือนจะเลี้ยงแมว เหลือบ

ปล. ที่ไม่ได้เข้ามากระทู้นี้ เพราะไม่รู้ว่านี่มันกระทู้อะไรครับ ฮิ้ววว

กร๊าก ฮือๆ~ นึกแล้ว

จริงๆ ก็คิดอยู่ว่าคุณหมอแมวจะเข้ามาดูเร้อ
จั่วหัวไว้ซะ กร๊าก ฮือๆ~

ขอโทษค่า
แต่ยังไง เจ้าตัวก็เข้ามาแล้วเนาะ
ถือว่าเป็นการเซอร์ไพรส์ไง้ ลันล้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แปลกใจมากเลยครับ  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แปลกใจไหมคะถ้าอรบอกว่ารักหมอแมวมาก  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ฮือๆ~

ก็กระจู๋ สุขสันต์วันเกิด คุณหมอแมว
มันจืดอ้ะ ชิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9