หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เมี้ยววววว (สสวก พี่หมอแมวค่า)  (อ่าน 25891 ครั้ง)
วันนี้เป็นวันเกิดคุณหมอแมวค่า
สุขสันต์วันเกิดนะค้า กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 เม.ย. 2008, 11:55 น. โดย 蓝月 (lán yuè) » บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

อ๊าง  กรี๊ดดดดด

สวัสดีปีใหม่ไทย อ่อ ยัง  ฮี่ๆ

สุขสุนต์วันเกิด มีความสุขมากๆนะคะ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
อีเหมียวบ้านผมใกล้คลอดแล้วครับ
ดังนั้น สสวก หมอแมวครับ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Happy Birthday ค่ะหมอแมว.

เมี๊ยวเมี๊ยวเมี๊ยว หง่าว

มิน่า เมื่อเช้าบอกตาล.ว่าวันสำคัญ แต่ไม่กล้าถามว่าวันอะไร ขอโทษค่า ...

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ขอ HBD ด้วยครับผม

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ขอให้มีความสุขมากนะค้าาา  ลันล้า

ขอให้รักกับหมีนานๆ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มาร่วมสุขสันต์วันเกิดครับ
รอบปีที่ผ่านมา ขอบคุณหมอแมวมากๆ ที่ช่วยตอบหลายข้อสงสัยให้แก่สาวกชาวฟ๐นต์
^^"

ขอให้หมอแมวสุขภาพแข็งแรง ไม่มีโรคภัยนะครับ

i'll walk until i find u.
สสวก คุณหมอค่ะ
ขอให้หมอแมวสุขภาพดี โชคดี มีความสุขนะคะ  ยิ้มน่ารัก

(วันอีสเตอร์เลยเหรอคะ  กรี๊ดดดดด)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ หมอแมว ขอให้มีความสุข ร่ำรวย

สุขภาพแข็งแรงตลอดไปนะคะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
สุขสันต์วันเกิดค่ะคุณหมอ

ไหว้

สสวก หมอแมวครับ

วันนี้ไปกินเลี้ยงที่ไหนเอ่ย?

แล้วแฟนหมอชื่อแอนใช่ไหมครับ
แล้วแฟนอยู่โรงพยาบาล
 เป็นอะไรอ่ะครับ

สสวก หมอแมวครับ

หล่อๆ รวยๆ  สวยๆ ขาวๆ ครับ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สสวก ค่าาาา
สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้ปีนี้พบแต่สิ่งดีๆ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9