หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าข้าเอ้ย พี่แอนได้ลงหนังสือ  (อ่าน 21316 ครั้ง)
อยากดูเนื้อหาข้างในค่ะ

( กร๊าก)

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ซื้อมาแล้ว!!

เป็นเรื่องไม่ยากที่เรียนพิเศษในห้างแล้วซื้อหนังสือสักเล่ม แค่เดินไปซีเอ็ดหยิบแล้วก็จ่ายตัง

ตอนแรกก็นึกว่าราคาแบบ ซีคิดส์ อะไรอย่างงีู้ แต่พอดูราคา

120 B.!!

แม่เจ้า กลั่นใจซื้อมาได้

อยากดูำีพี่แอนพูดหรือดูรูปซื้อกันได้นะครับ เกย์ออก

้อ้อ มีซีดีสอนโปรแกรมต่างๆ แถมมาด้วยนะครับ (เอ๊ะหรือว่าไม่แถม)
ขอลายเซ็น ฮี่...

กระบี่ไม่มีขาย  ฮือๆ~

บ้านนอกขนาด เอ๊ะ หรือว่า หนังสือจะไม่ดังพอ
กระบี่ไม่มีขาย  ฮือๆ~

บ้านนอกขนาด เอ๊ะ หรือว่า หนังสือจะไม่ดังพอ

ถ้ากระบี่ มี ห้างโลตัส
หนังสือเล่มนี้ก็มีขายครับ

ถ้ากระบี่ มี ห้างโลตัส
หนังสือเล่มนี้ก็มีขายครับ

กระบี่ไม่มีโลตัส ไม่มีห้างสรรพสินค้าใด ๆ ในโลกล้วนอนิจจัง
สแกนหน้าพี่แอนมาให้ดูหน่อย เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตั้ง 120 ซื้อเอง ชิ
ตั้ง 120 ซื้อเอง ชิ

หาซื้อไม่ได้  ฮือๆ~
คริคริ ดีนะที่มันแพง ถ้าจะซื้อมาแค่ดูหน้าตู บอกเลยว่าไม่คุ้มครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วีดีมีอะไรมาแถมเยอะแยะนะ

รวมทั้งเบื้องหลังโฆษณาM150

แล้วก็เรื่องต่างๆมากมาย อ่านเพลิน แต่เล่มบาง

เสียหน่อยที่มันพิมพ์ผิดๆถูกๆ

ชอบตรง หากสยามยังอยู่

(หน้าพี่แอนมีรูปเดียว ไม่ถึงครึ่งหน้า ไม่คุ้มนะครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 เม.ย. 2007, 14:43 น. โดย เกต อะ แมค » บันทึกการเข้า
หากสยามยังอยู่นั้นเป็น Presentation ของจารย์โรจครับ
ชอบเหมือนกัน คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แพงจัง (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
(หน้าพี่แอนมีรูปเดียว ไม่ถึงครึ่งหน้า ไม่คุ้มนะครับ)

รอพี่แอนถ่ายปกหนังสือ   กรี๊ดดดดด

รอพี่แอนถ่ายปกหนังสือ   กรี๊ดดดดด

อุ๊ย ไอ้มืดหมี

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7