หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแนะนำตัวคร้าบ เด็กใหม่ใสปิ๊ง  (อ่าน 7722 ครั้ง)
เพลงนี้ดังช่วงสงครามอ่าวเปอร์เซียครั้งที่1 กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

อ้าว นั่นเพลงเหรอครับ งง

งบน้อย
 (อิอิ) พี่อุ้ยเนียนที่สุดแล้วค่ะ

จั๊วก็ยังจำได้นะ เกิดทันแหละัมั้ง  ง่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
เพลงนี้ดังช่วงสงครามอ่าวเปอร์เซียครั้งที่1 กร๊าก

เอือม

อ้าว นั่นเพลงเหรอครับ งง

ฮือๆ~ ฮือออออ

Las Noches Rubicundior
 กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไม่จิ๊งงงงงง

หุ่นยนต์ของศรีราชาชอบของเก่าได้ไง อ๊ากกกกก

รู้จักทั้งนั้นแหละ เมมโมรี่เยอะย่ะ  ชิ ชิ ชิ

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 [3]