หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: สงกรานต์ปีนี้ตรงกับ ศุกร์ 13 ด้วย  (อ่าน 36797 ครั้ง)
แม่หมีรู้สึกว่า เริ่มช้าไป แล้วไงครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เล่นครั้งสุดท้าย ป.5  ไอ้มืดหมี ปีนี้จะลองไปข้าวสารมั้ง  :04:สู้ตายยยย

อยากถ่ายรูปจังแต่เสียวกล้องพัง อี๋~

ให้เล่นแป๊บนึง  หมีโหดดดด

สาดน้ำหน้าบ้านแล้วพอ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 :11:นอนอยู่บ้าน มาตั้งแต่ ม.3
เอ้า เปลี่ยนเรื่องมั่ง  เอาเป็นว่า  แล้วสงกรานต์ปีนี้  ไปเที่ยวไหนดีครับ

เคยไปข้าวสาร  นึกว่าจะสนุก  คนเยอะมาก  ไม่ได้เล่นน้ำเลย  เพราะมันไม่มีแหล่งน้ำให้  ก็เลยเล่นจับ.....จับมือเพื่อนๆ ไว้กลัวหลงแทน

ปล. ใครอยากจับอย่างอื่นกันมั่งมะ  ปีนี้ไปจับกัน (อิอิ)

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
คนจับน่ะ สนุก เเต่คนโดนจับนี่สิ โวย

ชีวิตที่ไร้ร้อยแผล..... คือชีวิตที่ฉาบฉวย
โทริคิดว่าจับอะไรน่ะ   พี่ใหญ่หมายถึงจับปืนฉีดน้ำมาเล่นกันนะ เกย์ออก

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

ปกป้องโทริเอง  หมีโหดดดด

แต่ตัวเองจะเอาไม่รอด โดน ญ แก่ ลากไปกอด แบบสู้แรงไม่ได้เลย  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ปกป้องโทริเอง  หมีโหดดดด

แต่ตัวเองจะเอาไม่รอด โดน ญ แก่ ลากไปกอด แบบสู้แรงไม่ได้เลย  ฮือๆ~

หื่น ดีล่ะ  ไปแอบลวนลามเอดีกั่ว

ปีนี้คงไม่ได้ไปไหน
มามั่วสุมกันไหม

ใครจะไปเล่นน้ำสีลมระวังตัวดีๆนะคะ

โดยเฉพาะหนุ่มๆ ระวังโดนล้วง ไข่ นะคะ 

เห็นมากับตา เมื่อสองปีที่แล้ว

ใครจะไปเล่นน้ำสีลมระวังตัวดีๆนะคะ

โดยเฉพาะหนุ่มๆ ระวังโดนล้วง ไข่ นะคะ 

ล้วงมากับมือ เมื่อสองปีที่แล้ว

เหวอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 หื่น แอร๊ยย
คนจับน่ะ สนุก เเต่คนโดนจับนี่สิ โวย

โทริเจอมาแล้วเหรอ  โวย

เหวอ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ปีนี้คงไม่ได้ไปไหน
มามั่วสุมกันไหม

ดีๆๆๆ  หื่น

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13