หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: thaiegazine .com  (อ่าน 5249 ครั้ง)
 หมีโหดดดด หนังสือดีไซน์ ในรูปแบบมัลติมีเดีย เต็มรูปแบบ ที่รวบรวมผลงานดีไซน์ไว้มากมาย ไม่ว่าจะเป็น photography , graphic design , music , fashion design ..ETC.

ซึ่งได้รวบรวมผลงานของนักออกแบบทั้งในประเทศและต่างประเทศเอาไว้ด้วยกัน

ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้ ฟรี     www.thaiegazine.com        

เจ๋ง

ลองโหลดมาดูแล้ว

โอเคครับ

ใช้พี่ป๊อดเบิกโรงอีกละแหะ

i'll walk until i find u.
ดีแล้วครับ
อยากเห็นของไทยมานานแล้ว
เยี่ยมครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ

พี่ป๊อดแกเป็นแม่ย่านางของเด็กรุ่นใหม่ไปแล้ว

เ ข ย่ า ก่ อ น ดื่ ม    ไ ม่ มี แ ล ค โ ต บ า ซิ ล ลั ส

http://www.littlemee.net
อยากบอกว่าโหลดนานแล้วจ้า .... สวยดีนะ
แฟลชจ๋ามากเลยครับ
เครื่องกระตุกผั่บๆๆๆ  ง่ะ

แต่ดูแล้วเยี่ยมมาก  เจ๋ง
ไหนลองซิ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เว็บดีๆ กรี๊ดดดดด

โหลดนาน ...

กำลังโหลดข้อมูล .....
โหลดมาแล้วครับ ขอบคุณครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพิ่งดูจบตะกี้เองครับ ไม่คิดว่าจะเกือบ 300 หน้า ง่ะ

โดยส่วนตัวแล้วชอบครับที่มี NewWebPick เวอร์ชั่นไทยออกมา
หน้าโฆษณาถึงจะมีก็ไม่ผิดและยินดีเปิด
แต่ติดข้อเสียข้อเดียวและร้ายแรงพอดู คือมันอืดมากๆ ครับ
ถ้าแก้จุดนี้ได้ละก็เจ๋งเลย

ป.ล.แต่อาร์ตเวิร์กสวยจริงๆ ชอบสไตล์นี้แหละ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]