หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: คนไทยที่หนึ่งในโลก  (อ่าน 25818 ครั้ง)
หวาวๆๆๆ เจ๋งไปเลยค่ะ

ซู้ดย้อด กึ๋ยๆ

ซึมจริงๆกินข้าวไม่ลง
อยากเก่งแบบพี่ท็อปมั่ง กรี๊ดดดดด
ซิมชุดนี้ผมยังไม่เคยเห็นเลยนะเนี่ย
เนื่องจากบ้านนอก ลันล้า

ซึมจริงๆกินข้าวไม่ลง
เจ๋๋งมากค่ะลุงท็อปปปป   กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

พึ่งรู้ว่าลุงท๊อปเป็น Coe  ฮือๆๆ

รุ่นไหนอะครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 (แจ๋ว แจ๋ว) ชื่นชมและยินดีครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 โอ้วววววว   ชื่นชม+ยินดี+ดีใจ ด้วยครับ  เก่งจัง   กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด  มีแฟนรึยังครับ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ว๊าย จานท๊อปชื่อกัมส์พล

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 เจ๋ง ป๋าจริงๆ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 (แจ๋ว แจ๋ว) โมเดลคล้ายๆ เลโก้เลย น่ารักดี  ลันล้า
มาช้า พี่แอนโพสไปแล้ว  ชิ

แอบกรี๊ดจานท๊อป  กรี๊ดดดดด
อ้าว แก่แล้วเหรอ นึกว่ายังเด็กอยู่

ลุงท็อป กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]